PDA

View Full Version : Màn hình bị mờ

Mitxixipi
02-03-2007, 12:50
KO hiểu sao, em bỏ xó cái màn hình này, 15 ngày ko dùng tự nhiên hôm nay đem cắm lại lại có hiện tượng khi bật vào windows thì mờ kinh khủng ( như là mắt bình thg` mà đeo kính lão ý ) Chạy 1 lúc thì lại dần dần nét ra ??

dly
02-03-2007, 12:53
Cuộn cao áp yếu rồi,bóng cũng tới tuổi

fastest
02-03-2007, 13:37
Mình thấy một số nơi còn dùng máy sấy tóc để sấy vào sau máy cho nó mau chóng nét trở lại.

zarrka
02-03-2007, 14:30
cha sao ca dau vi troi may hom nay bi am, ma ban de xo the thi mo la chac, tui de co nua ngay khong bat no con mo nua la de cho chuc ngay.
cu say la het, neu ngai thi cu bat no lan roi de day
cha lien quan gi toi bong hay cuon ca

Mitxixipi
02-03-2007, 14:32
cha sao ca dau vi troi may hom nay bi am, ma ban de xo the thi mo la chac, tui de co nua ngay khong bat no con mo nua la de cho chuc ngay.

EM đồng ý với ý kiến của bác !!

needforspeed_vn
02-03-2007, 21:55
ha..ha...em tìm đc người cùng cảnh ngộ rồi, hóa ra ko phải mỗi mình máy em bị, thành lập câu lạp bộ "màm hình mờ" đi mấy bác ới..i.....

xpvuol
03-03-2007, 13:39

~~~> Vậy khi nào cũng bị hay chỉ bị mỗi lần trời ẩm ??? Tui nghĩ là bóng tới tuổi rùi đó...

nmd1207
03-03-2007, 18:54
màn tui cũng thế , hồi đầu thì chỉ 2p là sáng h cứ bật case lên rồi làm việc khác 10p sau quay lại. Có nhờ thằng baạn chuyên sửa màn nó tháo máy lau cao áp gì đó nhưng chỉ đc vài ngày lại như cũ . Nó bảo nếu có tiền thì nên thay màn . Hix , dùng taạm thôi.

xpvuol
04-03-2007, 08:58
Nghe giang hồ đồn đụng vô mấy cục cao áp đó coi chừng có ngày mất mạng như chơi, có đứa bị rồi thì phải...

nino
04-03-2007, 13:05
Nghe giang hồ đồn đụng vô mấy cục cao áp đó coi chừng có ngày mất mạng như chơi, có đứa bị rồi thì phải...

đồn cái gì mà đồn.... không có nghề đụng vô là chít thiệt đó bồ ơi :D

dly
04-03-2007, 13:52

đồn cái gì mà đồn.... không có nghề đụng vô là chít thiệt đó bồ ơi :D

Hổng có chít đâu. Nẹc tới đâu cháy luôn tới đó à. Bảo đảm cháy ngọt hơn hàn xì