PDA

View Full Version : gioi thieu

thanhcntt
02-03-2007, 09:18
Minh lang thang tren mang ma khong tim duoc cac tai lieu ve Cisco (CCNA,CCNP.....) mong cac ban giup minh voi
Minh la sinh vien minh Hoc khoa tin con cac van de khac thi khi can se noi cho cac ban biet

phungnguyen_84
02-03-2007, 14:36
that tiec ve van de cisco thi minh khong thong thao lam cho nen khong dam tra loi cho ban biet thong tin day du duoc mong ban thong cam nha minh la phung minh hoc khoa thuy san minh rat ngheo ve kien thuc tin hoc mong cac ban giup do

ncphucqt
03-03-2007, 00:36
Xin chào mọi người, tôi là ncphucqt, tôi chưa viết cũng như chưa trao đổi trên diễn đàn vì rằng tôi chỉ toàn đọc và đọc thôi. Có rất nhiều thứ chưa biết xin chỉ giáo !

Lê Hưuc KHoa
03-03-2007, 08:33
Xin chào DDTH, tôi lần đầu truy cập trang Web này và nó đã lôi cuốn tôi rất lớn. Trên này toi có thể tìm thấy những thông tin về tin học và các thể loại khác.
Tôi là Lê Hữu Khoa - sinh 1982 - Thạch Tiến - Thạch Hà - Hà Tĩnh
Hiện nay tôi đang làm tại Doanh nghiệp TM DV Bảo Nguyên - 290 Lương Ngọc Quyến - TP Thái Nguyên. Tôi là một kỹ thuật sửa chữa máy pho to copy, nhưng tôi lại thích tìm hiểu về máy tính và các chức năng cần sử dụng như làm nhạc, làm ảnh....
Do thời gian có hạn nên tôi chỉ xin trích nội dung đơn giản vậy. Kính chúc cho DDTH và các thành viên sức khỏe - Hạnh phúc.

nhuxuanthanh
03-03-2007, 09:02
Em rất mong các bác chỉ dạy thêm về ajax, em đang vướng cái back và forword trên browser... huhu... sao thằng ajax nó lại không hỗ trợ cái này nhỉ? các bác giúp em với...
Name of newbie: Xuân Thanh
YM: xuanthanhnhu@yahoo.com
các bác ai biết help me với nhé cảm ơn nhiều lắm!

nguoidienkt06b
05-03-2007, 23:15
Xin chào các bác,em là người Bình Định.Em đang học cách thiết kế và làm trang web.Em rất khao khát làm cho lớp một cái web nhưng thật khó.Em hi vọng các bác sẽ giúp đỡ em.Cảm ơn các bác nhiều.Hihi.nick của em:tendienkhunga6

hoploi
06-03-2007, 13:22
chao` ca? nha``````````....................

traitimhoada223
06-03-2007, 21:12
chào tất cả mọi người mình tên Hoàn rất hân hanhj được làm wen với mấy bạn.Mình đang học tin nhưng gà lám mong được chỉ giáo

le_kham
09-03-2007, 07:56
Le_kham thanh vien moi mong giup do
Minh ten Le Thanh Kham tot nghiep nghanh CNTT o tinh kien thuc con han hep mong cac anh chi tren dien dan giup do de trao doi them kien thuc cung nhu kinh nghiem,cuoi cung xin chuc suc khoe cac anh chi tren dien dan

sutusamac6
09-03-2007, 10:10
chào các bạn mình là sinh viên khoa cntt. minh rất mong được làm quen với các bạn ham mê môn tin học rất mong được làm quen với các bạn. Mình tình cờ đến với DDTH trong khi đang lang thang trên mạng. mong rắng sự tình cờ này sẽ giúp cho tôi và các bạn có cơ hội giao lưu học hỏi.
sutusamac6(nqt)