PDA

View Full Version : Thông báo cần giúp đở cho buổi họp mặt sắp tới !!!!

Asus
13-02-2003, 09:34
Đây là ý kiến của anh Vi Khoa !!!!

Bất kỳ thành viên nào của diễn đàn cũng đều phải đóng góp vào cuộc chơi này, vì đây là cuộc chơi của chúng ta chứ không phải của ai khác. Nếu các bạn biết rằng BTC phải lo công việc như thế nào, tốn bao nhiêu thời gian và công sức để có được cuộc chơi này thì chắc rằng bạn sẽ không nói như vậy.

Kế hoạch của riêng DDTH như sau :
Tối T.7, khoảng 7h, các Mods (inc. SM) nào có thể giúp sức được, cùng với vikhoa đến nhà thi đấu để chuẩn bị trước.

Đề nghị "nhóm ăn chơi" có mặt đầy đủ nhé, vikhoa rất cần các bạn giúp sức đó

Từ nay đến T.7, các bạn tranh thủ đến mua vé và gặp Venus để bàn kế hoạch và phân chia công việc, cũng như đưa ra thêm ý tưởng về trò chơi.

To Chucuoi & caotrung: 30 phút đầu tiên sẽ dành cho trò chơi tập thể (vòng tròn). vikhoa nhờ chucuoi và cao trung phối hợp với nhau, tổ chức 1-2 trò chơi thật vui và thú vị. Có thể cải biên các trò chơi tập thể đã có cho phù hợp với tính cách của DDTH hoặc của cả 4 forums.

Tất cả mọi người lưu ý : Đây là cuộc chơi lớn nhất của chúng ta từ trước đến nay, đề nghị mọi người hãy tích cực tham gia vào tất cả các trò chơi, đừng thụ động, đừng nhút nhát. Đây là cơ hội để bạn chứng tỏ rằng mình cũng không thua kém ai cho dù là online hay ...offline !

Thay mặt Anh Khoa, Asus kêu gọi các thành viên của DDTH góp một chút sức lực của mình tạo một sân chơi đầy ý nghĩa vào ngày 16/2. Không nhất thiết phải là SM hay Mod, tất cả các Member đều có quyền tham gia. Tham gia ở đây là tham gia xây dựng, tổ chức trước ngày 16/2 cho kỷ.

Asus gởi lời kêu gọi này đến tất cả các thành viên của DDTH, cám ơn các bạn rất nhiều.

it_email
13-02-2003, 10:03
ý kiến hay đó! mình có ý kiến này: chúng ta tổ chức chơi trò chơi giống như "Chiếc nón kì diệu" vậy đó - giải đáp ô chữ về CNTT như ô chữ đố về email,chat,công cụ tìm kiếm,lập trình.....
VD: cho một hàng chữ có 6 ô, đây là hàng chữ nói đến một công cụ tim kiếm thông dụng trên internet.Ta có đáp án là google

vikhoa
13-02-2003, 10:16
Các bạn cứ góp ý nhé. Có 1 số trò chơi BTC của DDTH đã nghĩ ra rồi, nhưng vẫn cần ý tưởng của các bạn để cải tiến cho tốt hơn. Xin phép không post nội dung trò chơi đó lên đây để giữ tính công bằng cho tất cả mọi người.

Asus
13-02-2003, 10:29
Cám ơn it_email nhiều ...

Các bạn cứ cho ý tưởng thôi, không nói nội dung trò chơi ra, BTC sẽ chọn lọc những trò chơi nào hay nhất, có khả năng thực thi nhất.

it_email
13-02-2003, 10:31
ý kiến hay đó! mình có ý kiến này: chúng ta tổ chức chơi trò chơi giống như "Chiếc nón kì diệu" vậy đó - giải đáp ô chữ về CNTT như ô chữ đố về email,chat,công cụ tìm kiếm,lập trình.....
VD: cho một hàng chữ có 6 ô, đây là hàng chữ nói đến một công cụ tim kiếm thông dụng trên internet.Ta có đáp án là google

nu_hon_tim
13-02-2003, 18:52
em chỉ có thể làm các công việc như là giúp đỡ thực hiện thui chứ hổng có í tưởng nào hết
và khi mà đi thì có lẽ em đi từ "hơi đến quá trễ "------------->mắc thi từ 9 giờ lận
chắc là 10 giờ mới xong........
mà cũng có thể là không tới nữa
nhưng mà em có thể giúp ............được không ?
liên lạc 8488272 "bảo quốc " để biết them chi tiết........hì hì:D :D

venus
14-02-2003, 08:42
Các member ơi, các bạn có rảnh thì chiều thứ 7 (15/2/2003) lúc 17h qua sân Phan Đình Phùng để giúp diễn đàn chuẩn bị được không?

it_email
14-02-2003, 16:34
tiếc qúa! thứ 7 này mình phải đi chơi cùng lớp rồi!đành hẹn dịp khác !

longsoft
15-02-2003, 00:17
Mình sẽ giúp các bạn 1 tay

Asus
15-02-2003, 13:14
Cám ơn các bạn nhiều. Không phân biệt thành viên nào cả. Ai giúp được thì nhiệt liệt chào mừng.

Maxx
15-02-2003, 14:32
Mấy ông mods mà vắng mặt thì đừng trách nhé
Nhất là anh Asus đó hihi
Sắp đến giờ rồi chuẩn bị đi nha tới sớm sẽ có buffet nhẹ,giải khát .. do venus tài trợ để lấy thêm khí thế làm việc

Asus
15-02-2003, 14:52
Ê, ê. Cái tên Maxx kia, tự nhiên khai ra chi vậy. (tính trốn ... nghĩ vụ quân sự).

Sắp tới giờ G rồi, hồi hộp quá. Chuẩn bị đi ... nghĩa vụ quân sự cho quốc gia (ddth) thôi anh em ơi ... một lòng quyết thắng, chóng ... đói (chứ hỏng phải giặc)

vikhoa
16-02-2003, 02:04
Giờ này ai còn online, đọc được thông báo này thì sẽ có lợi :) Sáng nay (CN 16/2), ai đến sớm phụ làm sẽ có đồ ăn sáng do Katrina mua ;)

6h15 có mặt tại nhà thi đấu PĐP, cổng Nguyễn Đình Chiểu.