PDA

View Full Version : Hỏi về link nhạc của NhacSo.net

ohnothing
27-02-2007, 21:13
Em định lấy nhiều link nhạc của trang nhacso.net để dùng cho wweb riêng của mình.Như vậy liệu họ có cách thay đổi link hằng ngày hàng giờ để chống lấy cắp link nhạc không?

Nếu họ thay đổ thì tất cả link em lấy véex die hết?

Còn điều này nữa: liệu có sai pháp luật khi lấy link của họ?

conan1212
27-02-2007, 21:56
Làm vậy tất nhiên là vi phạm luật roài còn gì, nếu nói nặng thì là ăn cắp [ trên mạng có nhiều kiểu ăn cắp, ăn cắp link nhạc, ăn cắp source, ăn cắp đồ họa, ăn cắp template ]
Vấn đề là người sử dụng đồ ăn cắp, nghĩ như thế nào thôi.

langtusitinh225
28-02-2007, 15:24
không nên lấy link của web khác vì người vào web của mình là thấy link của nhạc số thì có thể họ sẽ thấy web nhacso hay và sẽ không vào web của mình nữa
Bạn nên tự mình up nhạc

kemkem
01-03-2007, 20:33
nói chung là tự up nhạc lên là tốt nhất. Nhưng cho hỏi mình làm gì có host dung lượng lớn mà up lên.
vậy thì đành phải xài link thôi :D

duongtien
02-03-2007, 16:35
Cố kiếm cái host dung lượng lớn mà làm web nhạc. Còn nếu làm cho vui thôi thì dùng host free ấy.
À mà em nói thật với chinhphuc.net là 27000 bài hát của bác chán cực kỳ luôn. Được có vài bài là có chất lượng một chút. Em nghĩ bác không nên quan tâm đến số lượng, mà chăm chú vào chất lượng các bài hát. Em chỉ góp ý thế thôi

khuongCOMPUTER
03-03-2007, 16:32
Thế bác xem hộ trang của em. Hơn tháng nay mắc viết cái forum nên không cập nhật nhạc được. Qua tuần sau sẽ cập nhật.

duongtien
03-03-2007, 20:26
Trang chauthanh.info thì em load mãi không được. Quá chậm. Em ngồi 5 phút vẫn "Trang tạo trong 0 giây" cho nên em chả xem được nội dung. Chỉ nhìn thấy cái banner là quen.
Đó chỉ là những ý kiến của người dùng mà thôi. Chứ xem xét gì:d Nếu mọi người muốn site mình phát triển thì nên chú ý đến ý kiến của thành viên. Mong site của các bác phát triển...