PDA

View Full Version : Nghi ngờ thanhtt

tvkkpt
16-02-2007, 08:57
Hiện nay tui đang có một slide + bài giảng (file doc) về Java (Tiếng Việt) rất hay của một tiến sỹ rất nổi tiếng viết để dạy nên rất căn bản ! Rất có ích cho newbie. Nếu ai cần thì gửi mail cho tui, tui sẽ send cho. Dùng Winrar để giải nén và dùng Acrobat Reader để đọc.
Mail về: tranthanh36@yahoo.com
Tui đã gửi cho rất nhiều bạn trong forum này mà không thấy ai phàn nàn về chất lượng cả.
Đề nghị các bạn liên lạc trực tiếp đến email của tui nhé! Yêu cầu của các bạn gửi lại trên luồng không được chấp nhận (Vì đã có một số email không có thật nên tui gửi đi báo lỗi rất khó chịu)!
tranthanh36@yahoo.com

Không hiểu giờ là thời nào mà còn chuyện gửi email thế này ??? Rõ ràng thanhtt muốn tìm nhiều email để spam kiếm tiền. Mong admin stop ngay thằng này, đã có rất nhiều người gửi email rồi. :no:
P/s: mong admin chấm dứt kiểu share này trong nội quy.

VnComputerJobs
23-02-2007, 00:06
Tìm email để spam thì sao phải dùng kiểu này làm gì! Viết 1 script search email vừa nhiều vừa nhanh.

xpvuol
04-03-2007, 12:21
Tui rất khó chịu với những đề nghị kiểu này, cho dù là với mục đích gì chăng nữa... Muốn phổ biến cho mọi người mà lại làm khó nhau, giống như kiểu ban ơn vậy sao...