PDA

View Full Version : chỉ giúp em

mantavn
31-01-2007, 22:50
Payment Holding

By selecting the Hold Payment checkbox below, you are requesting that we hold your payments until further notice. Your earnings will continue to accrue during this time, and you may remove the hold on your payments at any time by deselecting the Hold Payment box. Once the box is deselected, you will be paid in the next payment cycle, according to the Google AdSense Terms and Conditions.

Changes made to these settings after the 15th of the month may apply to either the current or next payment cycle.

Hold Payment

ai dịch hộ em với
và xin giải thích em có nên chọn "Hold Payment " không hay là để nguyên như vậy?

BoTayConGaQuay
01-02-2007, 01:31
Dịch nà:

Tạm "giữ" tiền lại:
Bằng việc check vào checkbox Hold Payment ở dưới, bạn đã yêu cầu chúng tôi tạm giữ lại khoản tiền hiện có của bạn cho đến khi nào nhận được thông báo mới của bạn. Số tiền bạn kiếm được vẫn được tích lũy (cộng dồn) trong khoảng thời gian này, và bạn có thể hủy bỏ chế độ này bất kỳ lúc nào nếu muốn bằng cách không check (uncheck) vào checkbox Hold Payment. Một khi bạn đã hủy bỏ chế độ này, tiền sẽ được gởi cho bạn vào kỳ trả tiền kế tiếp (next payment cycle) căn cứ theo các điều khoản của GA (according to the Google AdSense Terms and Conditions)

Các thay đổi sau ngày 15 của tháng có thể ảnh hưởng đến chu kỳ trả tiền hiện tại hoặc chu kỳ trả tiền tháng sau

Kinh nghiệm gà quay cho thấy: có tiền là xử liền :D, để nó "giữ" coi chừng 1 ngày đẹp trời nó ban bạn luôn thì mất toi cả chì lẫn chài lol

Nói đi nói lại, không chọn checkbox Hold Payment là ok, ủa mà được nhiêu roài?

ngothuaan
01-02-2007, 01:40
mình làm theo TOS tuân theo RUL thì sợ gì, nếu bạn tuân theo mọi RUL của nó thì ok, thanks BTCGQ trans vne ! good man !

bạn đừng cheat và cố tìm hiểu TOS của GA thì sẽ có $ thôi.

mantavn
01-02-2007, 13:26
thanks các bác
em có cheat gì đâu;))