PDA

View Full Version : Cách kiếm tiền đơn giản và nhẹ nhàng

maxstring
03-04-2005, 20:29
Ghét việc kiếm tiền theo kiểu này

loveo_ko
24-01-2007, 22:23
Chào Các Bạn
Mình tên là orko Mình rất thích lên mạng và kết Bạn qua Internet. Thành thực mà nói, trước đây mình chủ yếu chỉ vào để nhận e-mail và chat. Mình biết, một số bạn còn thích đọc tin tức đó đây và chơi game nữa. Nhưng một phát hiện gần đây đã làm mình hết sức thích thú. Bạn có biết mình đã phát hiện ra điều gì không?
Đó là: ngoài việc vào mạng giao lưu và giải trí, hóa ra còn có thể khai thác vô số lợi ích khác từ Internet. Và trang web đã làm cho mình hiểu ra điều này chính là trang web www.*********.com.
Mặc dù mình đã biết nhiều trang web cung cấp tin tức, tiện ích, trò chơi miễn phí, nhưng đây là lần đầu tiên mình thấy có một trang web bằng tiếng Việt cho phép thành viên không chỉ sử dụng các tiện ích miễn phí mà còn được cập nhật các thông tin và kiến thức về ứng dụng của Internet trong kinh doanh. Cái hay nữa ở đây là bất kỳ ai cũng có thể tham gia học tập và thực hành ngay các phương pháp kinh doanh qua mạng Internet này (chỉ cần đủ 18 tuổi)!
Theo mình biết thì đó là một chương trình thành viên có một không hai trên mạng Internet tiếng Việt, và đã hơn một năm nay, nó đang tạo nên một cơn sốt trong những người sử dụng Internet và ưa chuộng các hình thức kinh doanh trên mạng. Chỉ sau hơn 1 năm hoạt động, chương trình đã thu hút được hơn 130 ngàn thành viên tham gia và con số thành viên vẫn tiếp tục tăng hàng ngày
Nhân đây, mình cũng phải lưu ý ngay để Bạn khỏi hiểu nhầm là: ĐÂY KHÔNG PHẢI LÀ MỘT TRANG ĐỌC QUẢNG CÁO KIẾM TIỀN như một số trang nước ngoài mà các bạn đã biết. Nếu Bạn hy vọng Kiếm 50$/tháng chỉ bằng cách nhấp chuột ở *********, mình khuyên Bạn nên bỏ ý định này ngay. Đến với chương trình *********, điều Bạn nên hướng đến không phải là một khoản thu nhập ăn xổi, mà là những kiến thức và công nghệ, một guồng máy có thể giúp Bạn dễ dàng làm ra tiền, một nguồn thu nhập ổn định, lâu dài và nhiều gấp bội.
Có thể, Bạn cũng từng nghe nói về *********, nhiều phần trong đó là những điều mà người ta thêu dệt về dự án này. Nhưng chừng ấy cũng đủ cho thấy, dự án này đang làm nóng Internet đến mức nào
Nếu Bạn ghé vào trang web www.*********.com, Bạn sẽ thấy rằng chương trình này thực sự tạo ra những hiệu ứng tích cực trong cộng đồng người sử dụng Internet qua những phản hồi của rất nhiều thành viên được đăng tải.
Trong khi điều kiện gia nhập thành viên còn chưa bị siết chặt, hãy ghé vào địa chỉ www.*********.com để đăng ký ngay cho mình một tài khoản (Hãy dùng mã số để đăng ký). Dễ hiểu là khi số lượng thành viên đạt mức quá lớn, Công ty sẽ phải đưa ra những biện pháp hạn chế. Lúc đó, chắc chắn việc kiếm mộttài khoản sẽ không còn dễ dàng như bây giờ.
Bạn có thể tìm hiểu thêm về chương trình thành viên đang gây sốt trên Internet này tại địa chỉ: www.*********.com.
Đây là link đăng ký trực tíêp : http://www.*********.com/home/register.asp?refID=349818 ,các bạn hãy điền thông tin cũa mình thật chính xac và không nên xoá bất kì thông tin nào trong đó.Khi đăng ký thành công thì các bạn đã trỡ thành thanh vien cũa *********.com .Thu nhập cũa bạn se là cấp số nhân ,nếu mạng lưới hoạt động cũa bạn rộng lớn.Chúc các bạn thành công ,mọi chi tiết xin liên he loveo_ko@yahoo.com.vn. Thanks all

loveo_ko
24-01-2007, 22:29
sr các bạn ... những dấu " * " các bạn thay bang "g","s","o","-","m","e","d","i","a", chúc các bạn thành công ihih

maihongphuoc
24-01-2007, 23:11
sr các bạn ... những dấu " * " các bạn thay bang "g","s","o","-","m","e","d","i","a", chúc các bạn thành công ihih

Một kiểu kinh doanh đa cấp, tôi nghĩ chắc là lại bỏ tiền ra mua tài khoản vip, xưa như trái đất.
Bỏ tiền ra mua, sau đó lại dụ người khác đăng ký để mình hưởng lợi, chỉ cần nhẩm ra thì cũng biết được người nào đang hưởng lợi. Đừng lường gạt nhau thế

loveo_ko
25-01-2007, 11:03
Một kiểu kinh doanh đa cấp, tôi nghĩ chắc là lại bỏ tiền ra mua tài khoản vip, xưa như trái đất.
Bỏ tiền ra mua, sau đó lại dụ người khác đăng ký để mình hưởng lợi, chỉ cần nhẩm ra thì cũng biết được người nào đang hưởng lợi. Đừng lường gạt nhau thế

Đúmg là kiểu kinh doanh đa cấp,nhưng bạn nói lường gạt là không phải rồi,"bỏ tiền ra mua tài khoản vip" cái này là đúng ,nhưng không pải ai cũng mua ,họ tự làm ,tự co tiền mua cũng được.Cái này là đôi bên cùng có lợi nếu bạn củng là 1 thành viền cua web đó...

maihongphuoc
25-01-2007, 13:17
Đúmg là kiểu kinh doanh đa cấp,nhưng bạn nói lường gạt là không phải rồi,"bỏ tiền ra mua tài khoản vip" cái này là đúng ,nhưng không pải ai cũng mua ,họ tự làm ,tự co tiền mua cũng được.Cái này là đôi bên cùng có lợi nếu bạn củng là 1 thành viền cua web đó...

Bạn không hiểu ý mình rùi, mình không nói bạn có lợi, mình nói những người chủ kìa, họ ngồi không nhìn các bạn phát triển để đem lại lợi nhuận cho họ. Bạn thử tính đi đúng ko. bạn sẽ kiếm 2 người, cộng với bạn là 3, và họ sẽ chia cho bạn bao nhiêu (chắc chắn ít hơn của 1 người đóng), cứ theo đó phát triển theo cấp số nhân, cuối cùng chúng ta phải phát triển (nói thô tục là dụ) nhiều người tham gia để đem lợi về cho họ.
Đã có những người lỡ tham gia, họ phải dụ chính người thân của mình để lấy lại tiền. Sinh lợi, QuestNet ở TPHCM sập hết rùi, cái này vẫn còn sống, đừng để nó sống trên tiền và công sức của chúng ta.