PDA

View Full Version : yahoo messengeer cua tui bi lam sao the nay?? kiu voi!!!!

hichic
25-08-2002, 18:55
cac bac oi! yahoo messenger cua em, no cu hien len cookies invalid rui cac bieu tuong cua cac nick thi cu sang len ngay ca khi nhung nguoi do khong online, con khi nhung nguoi do online thi ko the goi duoc. The la bi lam sao cac bac oi??:( cac bac giup em voi!!!xin da ta!!!

Enchanter
25-08-2002, 20:51
Xoá nó đi là xong mờ lollollol

hichic
26-08-2002, 15:13
xoá là xoá thế nào cơ hả bác enchanter ơi, nói rõ hơn một chút đi!!!

sophia
28-08-2002, 20:40
may cai mat hinh cuoi cu hien len hoai la tai vi ban cua ban khong logout dung cach do. Ban muon log dung cach thi lam nhu vay ne, chon Login->Disconnect hay bam Ctrl+D cung duoc, sau do ngay tren thanh taskbar (o goc fai man hinh ) click chuot fai, roi chon Sign OUt &Exit la bao dam khong con cuoi nua dau.
chuc ban vui, minh khkong biet may cai vu cookies do.sorry
sophia

huatandanh
28-08-2002, 20:53
sophia rất có lý đấy!

Khamphamoi
29-08-2002, 14:47
Thứ nhất bạn vào yahoo Messenger thì nên để chế độ i'm Available thì sẽ không bị như vậy nữa .
_Thứ 2 là nick của người quen online mà mình lại không thể gjoi được thì bạn dùng lệnh Ctrl+p vào cái Privacy xem tên người muốn gọi có nằm trong đó không ,nếu có thì hãy Remove cái tên ấy ở trong ấy đi , ( cái này nó có nhiều nguyên nhân lắm ,nên phải biết cụ thể thì mới làm được )
_ Còn nick cua friends cua mình mà vấn còn sáng trong khi bạn cua mình không online ( Cái này mình cũng chẳng rõ lắm vì ở phía người ta loguot không đúng cách ,hoặc là khi về không tắt nick của mình đi )

hichic
29-08-2002, 15:43
ừ cám ơn các bác! tui đã lam thử và thấy được
xin hỏi them là máy của tui bị báo động là có ai đó đang tấn công máy của tui, cái internet alert đòi phải tốn 49$ mới cho dơnload về---> cướp đâu ra. các bác có chương trình nào để ngăn chặn ko?
chỉ cho tui với, xin cám ơn nhiều, xin cắn rơm cắn cỏ cám ơn các bác!!!!

angelhell
30-08-2002, 01:32
Nó hù đó , nếu sợ thì thử xài ZoneAlarm , tui có bản Free thôi , 3.4 MB , bản thử xem sao nhé

hichic
30-08-2002, 15:35
angelhell ơi, thế bạn cho tui địa chỉ của nó đi, không thì ban j gửi cho tui. mail: hichic2002@hotmail.com

hichic
30-08-2002, 15:50
Your Computer's Data Is At Risk! (SEE BELOW.)
Your computer's address is: ............ Every time you connect to the Internet, send e-mail, or submit any private information to a web site, you broadcast your computer's unique IP Address over the Internet. With this IP address, someone can immediately begin attacking your computer! Until now, there has been no way of telling if this has happened or any way of stopping it! Well not anymore!
nó báo thế đó. xin các bác chỉ giúp, đa tạ, đa tạ!!!!!!!!

z27
30-08-2002, 16:06
Đó chỉ là phần quảng cáo thôi mà. Bạn đừng quan tâm đến nó là được. Máy của bạn không bị gì đâu mà lo.

hichic
30-08-2002, 16:13
thế à!! cám ơn nhé, may quá tui cứ sợ, hè hè, thank u very much

angelhell
01-09-2002, 23:55
3,4 Mb ma goi , ban search de tìm đi nha

hichic
02-09-2002, 11:07
nè angel hell, đã chỉ thì chỉ cho chót đi chứ, ai lại thế. Tui mù chữ rồi lại bắt sẻach đi thì chịu chứ còn gì nữa. Ít ra cung cho cái địa chỉ đi chứ!!! đã giúp thì giúp cho chót!! cám ơn trước nhé,hi hi......

Khamphamoi
09-09-2002, 14:27
Bài viết được gửi bởi angelhell
Nó hù đó , nếu sợ thì thử xài ZoneAlarm , tui có bản Free thôi , 3.4 MB , bản thử xem sao nhé
Vậy bạn hãy cho mjoi người cái link đi hoặc là nói phiên bản của nó là bao nhiêu để tui còn tìm .