PDA

View Full Version : Xin chỉ dùm về phần mềm Kaspersky

rpc
22-01-2007, 12:08
Tôi dùng máy tính không rành, có cài Norton Antivirus, chạy thì chậm mà cũng không thoát khỏi mấy con virus. Nay gỡ ra, cài Kaspersky 6.0 có trong đĩa Hirent boot 8.6 nhưng không rành về tiếng anh nên không biết cách thiết lập thế nào cho hiệu quả (khi mới cài thấy có một số thông báo về chương trình theo dõi bàn phím,... đang chạy. Bấm đại vào cái gì đó rồi không thấy đâu nữa...). Cũng chưa biết Update nó như thế nào.
Bạn nào rành về phần mềm xin hướng dẫn hộ.
Cám ơn trước nhé.

tuanbeobu
23-01-2007, 17:02
Hi bạn,
Về phần thiết đặt theo tôi nên cứ để ở chế độ Basic thôi, còn đâu lằng nhằng lém. Để biết cách update và sử dụng chi tiết bạn vô: www.updatesofts.com/forums. tìm mục phần mềm windows và antivirus soft. Trong dó có riêng 1 bài cho Kas, bạn từ từ nghiên cứu. Chúc thành công

rpc
05-03-2007, 10:50
Cảm ơn tuanbeobu nhá. thế nhưng Kas mà tôi đang dùng chỉ ghi là đựoc sử dụng đến tháng 7/2007. bạn có biết làm cách nào để dùng tiếp không (tất nhiên là...)

DAY_WALKER911
05-03-2007, 13:57
Muốn kéo dài thời gian sử dụng thì bạn chỉ có cách là tìm cái ****** nào cho thời gian sử dụng lâu hơn .Tuy nhiên hiện nay tìm key hay ****** cho KAS rất khó do bị công ty của họ kiểm tra gắt gao và 1 điều nữa là bạn ko nên update vì khi update thì bạn sẽ bị khóa ****** ngay

khoabeo108
05-03-2007, 19:39
thấy có một số thông báo về chương trình theo dõi bàn phím,... đang chạy.
Keylog kìa, coi chừng bạn đang bị ăn trộm thông tin đó