PDA

View Full Version : Lỗi BitDefender Internet Security v10

maithaian
15-01-2007, 15:52
Các bác ơi giúp em với, em đang dùng BitDefender frofesional plus V9 lâu rồi vẫn update bình thường, nhưng hom nay tu nhiên update auto no báo là bị lỗi (an eror gá occurred during update (invalid MD5)), em remove bản V9 và cài đặt bản BitDefender Internet Security v10 co key ngon nhưng nó vãn báo lỗi như trên khong hiểu lỗi cái gì.

Mong các bác giúp đỡ em với vì em không dành về phần mềm này lắm

Cám ơn các bác nhiều

ngoxuandonghples
16-01-2007, 17:10
Đồng chí xem lại registration, hết hạn rồi??? Tìm key khác thay thế thôi.

hainguyen_vnit
17-01-2007, 13:17
bạn không nên để cho bit defender auto update vì nó sẽ đòi bản quyền đó --> unstall bản cũ đi , ngắt kết nối internet , cài bản mới vào , nhập key và tắt auto update đi , mổi lần muốn update thì vào trang chủ của nó mà update bằng tay

cuonglac
30-04-2007, 16:16
Tôi có code bit defender 10.apdate vô tư không sợ gì cả .cho anh em số luôn.1E46A803A500B1D0ACAD.dùng đến tháng 8 năm 2008.Anh em nào có key xịn bản 10 internet đưa lên cho anh em dùng nhé.

co3d
30-04-2007, 16:26
Key này chắc diệt được virut nhỉ, hixhix. Key năm 2008 update vô tư thì tui ko thiếu, cơ bản là nó có chịu diệt hay ko.

TDNC
30-04-2007, 18:14
Mình cũng đã từng bị qua trường hợp này, và đây là kinh nghiệm "xương máu" cho bạn đây:

1. Gỡ bỏ hoàn toàn các phiên bản BD cũ.
2. Cài bản BD 10 Internet Security mới nhất, nhập key và thưc̣ hiện register.
(2 bước này xem vậy chứ gian nan nhất, vì nếu bạn không thực hiện gỡ bỏ sạch sẽ hay làm sai thì nó ứ báo Invalid mãi :( ).
3. Tắt tính năng Auto Update.
4. Sau này lúc nào muốn Update thì cứ Update bằng tay, khi nó hiện ra 1 cái danh sách hỏi mình muốn update phần nào thì chỉ nên chọn dòng đầu tiên là update phần Signature Update (phần này dùng để nhận diện virus mới - quan trọng nhất). Trong danh sách sẽ có dòng thứ hai là Product Update hay là Engine Update, các bạn bỏ chọn 2 phần này. Vì nếu không thì nó sẽ phát hiện ra key của bạn là "đồ dỏm". Làm như thế thì bạn sẽ xài BD được hoài. Chúc bạn thành công!

cuonglac
10-05-2007, 16:52
Key tôi cho là key thật.nếu không tin là không diệt được hãy vào trang web chính thức nhật số key vào rồi sẽ rõ.

honnhienh
12-06-2007, 19:54
cám cái key của bạn nó hoặt động tốt lắm không vẫn đề gì khi updata cả
thank you so much !