PDA

View Full Version : website khác với webside chổ nào vậy ạ

studentxxi
14-01-2007, 02:31
em dốt tiếng anh
nên hỏi mọi người mong đc jup đỡ
thanks

ongtre63
14-01-2007, 02:42
ặc, bạn hỏi chơi hay hỏi giỡn thế ?

Pagan
14-01-2007, 04:24
Một từ có nghĩa một từ không :tongue:.

nmtonline
14-01-2007, 07:32
webside, ặc ặc, bác nào dùng sai từ nên bác lộn theo đó, chứ không có từ này đâu nha. Bác khỏi phải phân vân phân biệt.

khoabeo108
14-01-2007, 16:23
webside, ặc ặc, bác nào dùng sai từ nên bác lộn theo đó, chứ không có từ này đâu nha. Bác khỏi phải phân vân phân biệt.
Cách đây mấy tháng ra Bắc, đi mua máy cho 1 đứa bạn, thấy cửa hàng đó quảng cáo "Cua hang ***(***:tên cửa hàng đó) chuyên cung cấp linh kiện, máy bộ, máy văn phòng. Thiết kế phòng mạng, thiết kế websidecho doanh nghiệp.."
Bó tay luôn!

phai
14-01-2007, 16:59
Cách đây mấy tháng ra Bắc, đi mua máy cho 1 đứa bạn, thấy cửa hàng đó quảng cáo "Cua hang ***(***:tên cửa hàng đó) chuyên cung cấp linh kiện, máy bộ, máy văn phòng. Thiết kế phòng mạng, thiết kế websidecho doanh nghiệp.."
Bó tay luôn!

Đây là một chiêu trong quảng cáo,tác dụng đến nỗi giờ đây ku khoabeo108 vẫn nhớ đến cái cửa hàng đó hahaha

The Old Man
14-01-2007, 17:01
Rất tiếc là còn rầt nhiều tiếng Anh sai (spelling) nhan nhản mọi nơi. Ngay cả Ty Bưu Điện đăng chử sai to tổ bố ngay trên bưu điện thành phố trên đường dọc theo quốc lộ từ Mỹ Tho đến Saigon từ lúc khánh thành tới bây giờ có sữa lại đâu (ít nhất là 2 chồ), chưa kể trong building của bưu điện nửa. Bạn vào BĐ của Gò Đen coi thử.

studentxxi
14-01-2007, 20:34
thế ah cái lỗi này trên bách khoa toàn thư wikipedia ấy hahahahaha
tui vào bấm chữ hobby hiện ra cái gì đó rồi click tiếp thấy cái chữ này nên thắc mắc haha té ra từ điển còn sai nữa thì potay

mkcvnvn
14-01-2007, 20:39
Rất tiếc là còn rầt nhiều tiếng Anh sai (spelling) nhan nhản mọi nơi. Ngay cả Ty Bưu Điện đăng chử sai to tổ bố ngay trên bưu điện thành phố trên đường dọc theo quốc lộ từ Mỹ Tho đến Saigon từ lúc khánh thành tới bây giờ có sữa lại đâu (ít nhất là 2 chồ), chưa kể trong building của bưu điện nửa. Bạn vào BĐ của Gò Đen coi thử.

Sorry nhưng Gò Đen là ở đâu