PDA

View Full Version : help me!!!! tui đang cần tham khảo ý kiến

NoWomen_NoCry
03-02-2003, 12:23
các bạn ơi tui ở tp hcm . tui muốn tìm khoá học photoshop , các bạn có thể chỉ dùm tui chổ nào học uy tín , và học phí rẻ rẻ . hì hì có hổ trợ việc làm luôn thì càng tốt . thank nhiều

Holylight
05-02-2003, 12:58
hic ở thành phố hcm thì mình chịu rồi,mình ở hà nội,mà trong này cũng có nhiều người ở hcm lắm,sao không ai chịu chỉ cho bạn nowomen nhỉ,

DarkKT
05-02-2003, 14:42
thế ở hà nội thì sao ?

firestorm
06-02-2003, 11:54
hình như, tụi PS đều tự học cả, không qua trường lớp, hehêh thông cảm tại phần lớn tụi bên zidean toàn tự học, tụi nó không có trường lớp gì cả

ixx
08-02-2003, 20:02
Đúng đó , hầu hết toàn tự học .
Bạn thử tìm ebook thử xem , mình thấy hàng đĩa không thiếu .
Ebook thì bạn làm một thread xin photoshop ebooks và links chắc bạn sẽ tha hồ mà tự học.

duybis
08-02-2003, 20:30
Học ở đâu thì cũng thế, DPI, KCT, hoặc bấy kỳ một trung tâm nào đó , sau khi có căn bản rồi tìm hiểu trong diễn đàn là OK

Kar
08-02-2003, 20:39
Học PS thì uy tín nhiều chỗ có lắm, nhưng uy tín càng cao thì giá tiền cũng cao theo, mình biết một vài chỗ như IDC Đinh Tiên Hoàng Q1, DH Kent Hồ Xuân Hương Q3, Hữu Lộc Design... nhưng giá ở trên trời đó, tự mò mẫm là hay nhất, chỉ tốn tiền truy cập web thôi...

NuHongMongManh
09-02-2003, 00:01
Nếu bác nhận thấy mình thích photoshop và có khiếu về trang trí hội họa thì nên tự học tốt hơn cho bác và cho túi tiền,bác vào trường học thì 80% là học cách sử dụng software là cái mà bác có thể mua sách về tự học,còn về những kỹ thuật khó thì lên web có muôn trùng.Quan trọng là bác kiếm ra bạn ở gần nhà biết photoshop chỉ cho bác căn bản thì càng nhanh hơn.Chúc bác may mắn.

bibica
25-02-2003, 20:59
Tôi thì cho là qua trường lớp trước rồi sau đó mới tự học

Chứ mới đầu mà đã đâm đầu tự học thì chết,có thể thứ này bạn hiểu chứ thứ khác là bó tay .....

Còn học ở đâu cũng tuỳ người có nơi nói nơi này hay nhưng khi bạn học thì lại thấy chán bỏ xừ

Theo mình chỉ có mình học qua rồi sau đó qua lớp khác nữa mới có thể cho nhận xét được

Hơi hều vốn đúng không ???hì hì