PDA

View Full Version : Công nghệ nhân bản vô tính websites - HD Video

noactive
09-01-2007, 00:36
Sau khi các bạn có các source có sẵn. Bạn có thể làm một website article nhanh chóng. Nhưng bạn muốn làm một trang web về software thì sao. Các source có sẵn không đủ sức phục vụ điều này. Vì thế mình mới nghĩ ra một cách.
Chúng ta tìm kiếm một websites khác. Và ăn trộm dữ liệu của nó. Cái này cũng coi là phạm quy. Nhưng thực ra nếu bạn là một tên trộm tài giỏi thì không ai biết (chưa chắc người ta biết trang nào có trước trang nào nữa)

Mình sẽ trình bày kĩ thuật đánh cắp một website cho các bạn (cụ thể là trang ware8.com)
Các bạn có thể tải video tai link

http://muoitieu.com/download/video/ware81.rar

Hồ Sơ Mật
09-01-2007, 11:06
Nhân bản mà làm gì? Tốn công, chẳng được bao nhiêu, hãy tập trung đầu tư vào 1 vài site, thiết kế, tối ưu hóa liên tục, tìm kiếm traffic, keyword, và cuối cùng hãy kiên nhẫn, tháng đầu chỉ kiếm được 1$ không sao cả, có thể cả năm bạn mới kiếm được 100$ 1 tháng, nhưng kinh nghiệm sẽ cho bạn gấp 10 lần số đó

Real Madrid
09-01-2007, 11:34
1 tháng mà có 1$, chắc uống nước trừ cơm quá.
ông hồ sơ mật bảo rửa tay gác kiếm mà còn méo mó nghề nghiệp nữa????
Ông làm vài cái topic cho anh em học hỏi đi!!! Mấy cao thủ dạo này lặn đâu mất tiêu, chỉ còn lại money money thui????

noactive
09-01-2007, 12:16
Ủa chứ bác tưởng nhân bản vô tính thì không phát triển dc sao. Keyword bác cũng có thể tối ưu. Link mở rộng bác cũng có thể thêm vào. Tùy trình độ của bác thôi. Tôi giờ đang lập kệ hoạch về tăng traffic. Bạn nào muốn thì contact. Cái này cần nhiều người. Ai cũng có lợi cả. Tôi sẽ trình bày cụ thể cho các bạn trong loạt bài viết tới.
Các bạn yên tâm 1 tháng mình kiếm 50$ một sites là dủ

moneymoney
09-01-2007, 12:27
rất hoan nghênh bác noactive , cái nào cũng có cách kiếm ăn của nó cả . Đừng nghe tên hosomat nói , tên này chỉ giỏi bốc phét thôi .

Ủa chứ bác tưởng nhân bản vô tính thì không phát triển dc sao. Keyword bác cũng có thể tối ưu. Link mở rộng bác cũng có thể thêm vào. Tùy trình độ của bác thôi. Tôi giờ đang lập kệ hoạch về tăng traffic. Bạn nào muốn thì contact. Cái này cần nhiều người. Ai cũng có lợi cả. Tôi sẽ trình bày cụ thể cho các bạn trong loạt bài viết tới.
Các bạn yên tâm 1 tháng mình kiếm 50$ một sites là dủ

Hồ Sơ Mật
09-01-2007, 13:14
Lão money sao bị rạch mặt rồi, lão mới là thằng bốc phét đó, tui còn show được bằng chứng, còn ông chẳng có cái gì hết, chỉ là siêu bốc phét thôi ha ha