PDA

View Full Version : Tạo signature trong Mozilla Thunderbird

cuongtv
02-01-2007, 16:54
Cho mình hỏi làm như nào để tạo đúng chữ ký trong Mozilla Thunderbird. Khi mình attach 1 file để tạo chữ ký của mình nhưng nó toàn ra chữ loằng ngoằng. Ai đã dùng nó rồi xin giúp với

boysaigonvn
02-01-2007, 18:03
goback không remove được phải làm sao đây?

--------------------------------------------------------------------------------

các bạn lam ơn chỉ mình remove phần mềm goback dùm ,mình cài goback xong khi khởi động lại thì nó không vô được window , chỉ vô được BiOs rồi đứng luôn , dùng partition magic để fomat cũng ko đựoc nó bắt phải remove goback , mà ko vô được window làm sao mà remove đây , đừng bảo mình nhấn space bar nha vì có vô được win đâu mà nhấn space bar , cũng đừng bảo mình fomat nha vì như mình nói nó chẳng cho fomat trừ khi remove goback. Ai biết chỉ giáo dùm

VietDuc
02-01-2007, 18:17
Cho mình hỏi làm như nào để tạo đúng chữ ký trong Mozilla Thunderbird. Khi mình attach 1 file để tạo chữ ký của mình nhưng nó toàn ra chữ loằng ngoằng. Ai đã dùng nó rồi xin giúp với
File chữ ký bạn nên dùng file Text (*.txt). Bạn mở NotePad ra rồi ghi thông tin chữ ký vào sau đó lưu dưới phần mở rộng mặc định là TXT. Sau đó sử dụng file này cho phần Signature trong ThunderBird.

chúc thành công

cuongtv
03-01-2007, 17:53
File chữ ký bạn nên dùng file Text (*.txt). Bạn mở NotePad ra rồi ghi thông tin chữ ký vào sau đó lưu dưới phần mở rộng mặc định là TXT. Sau đó sử dụng file này cho phần Signature trong ThunderBird.

chúc thành công

Làm như thế thì lại không căn chỉnh được giống trong word.