PDA

View Full Version : Về link exchange có từ khóa cao

911.com
02-01-2007, 12:40
Mấy bác cho hỏi..làm 1 cái site rồi bỏ vào link exchange có từ khóa cao để cho nó hiển thị cái ads có giá trị cao như thế đc không . tui thấy có 1 vài trang cuả nước ngoài và vn đang làm về cái này

moneymoney
02-01-2007, 12:55
Nếu cần tư vấn về GA , pm giá cả phải chăng .

dreamstar
02-01-2007, 13:23
Chào bác 911.com, tôi vẫn chưa hiểu ý bác nói gì nên không thể giúp được bác, bác có thể giải thích rõ hơn ý của bác không?

XauTinh
02-01-2007, 15:28
To moneymoney:
Tôi theo dõi box này từ bữa giờ nhưng chẳng thấy bác thể hiện điều gì để chứng minh kiến thức của bác cả, chỉ tự ca ngợi mình thôi và chê bai người khác. Tụi tôi là newbie, đúng, nhưng có gì đảm bảo bác không phải newbie? Nếu kiến thức của bác sâu rộng thì chỉ cần nói 1 vài điều là người ta phục bác ngay, và lúc đó chuyện thuê bác thì sẽ chẳng thiếu người làm đâu. Hay là kiến thức bác ít đến nỗi nếu nói ra thì sẽ hết, chẳng còn gì mà tư vấn nữa :D

Kiếm 10.000USD mỗi tháng hả ? cái giá này bác nghĩ ra à ?

XauTinh
02-01-2007, 18:09
Tôi xin trả 30k USD/mo để được độc quyền tư vấn

moneymoney
02-01-2007, 19:05
không ngờ lại đắt hàng đến như vậy . Bộ mấy bác có tiền là tui phải tư vấn sao , tính tui thích ung dung tự tại , thích thì làm , không thích thì thui , tiền thì tui không thiếu , thậm chí quá dư .

Nghe mấy bác nói chuyện với nhau tui thấy mấy bác kiếm vài trăm đô từ thằng gu gồ còn không nổi , tui muốn tư vấn cho mấy bác để mấy bác kiếm thêm ít đồng tăng khẩu phần ăn , nhìn mấy bác đói quá tội nghiệp .

Tuy nhiên rút kinh nghiệm của mấy bậc tiền bối đi trước , đã share kiến thức free đã không được gì mà còn bị chúng chửi nữa . Lần này tôi đòi phải trả tiền thì mới tư vấn . Chỉ những ai trả tiền để được tư vấn mới hiểu rõ giá trị của lời tư vấn , tui kiếm vài ngàn usd từ gu gồ mà đi thèm nhặt mấy đồng xu sao . Tôi nói giá cả rất phải chăng mà .

911.com
02-01-2007, 19:35
* Forex | Forex Trading | Forex Minis | Online Currency Trading FOREX.com - THE site for forex trading. 24hr commission-free currency trading w/ real time execution and guaranteed fills. Forex mini accounts from $250
* Go Daddy is an Internet domain registrar and hosting company, which also sells e-business related software and services. Newest GoDaddy Coupons: OYH1 (Get 10% off any order), OYH2 (Get 5$ off any order of 30$ or more), OYH3 (Get 6.95$ .COM registration)
* Chicago Lawyer Directory: Attorneys, Lawyers, Law FirmsChicago Lawyer Directory offers searchable information to find attorneys at law, court reporters, private investigators, process servers & other legal

Đang định để mấy cái đó vào không biết có ổn không
mấy bác cho ý kiến
Em thay 1 vài site của nuoc ngoai no van de nhu vay ..nhưng site no là hình ảnh chứ không liên quan đến forex

moneymoney
02-01-2007, 19:52
Bác là chỗ thân quen rồi , thui khỏi trả giá nữa free luôn , pm tui tất cả các site của bác đi .

ơ đang bàn chuyện làm ăn đàng hoàng , liên quan gì đến xả rác ở đây

diet-ma
03-01-2007, 09:09
- Diễn đàn tin học trở thành nơi tạo ra các "hội chứng khoe của".

- Nếu VN có mấy thằng "ông nội quăng Bom" kiếm tiền như rác này chắc là ăn xin VN ko đầy đường như thế đâu!

- Nếu dám chi 10.000$ thì để tiền đó kiếm giang hồ đập cho 1 trận khai ra hết chứ cần gì phải năn nỉ.

- Mà nếu tiền nhiều như thế sao ko lo đi ăn chơi đập phá cho sướng vào đây làm gì ---> vớ vẫn