PDA

View Full Version : iproute

yaket
22-07-2002, 23:01
Có ai biêt gì về lệnh ip monitor và rtacct trong Linux không? Nếu có xin chỉ giáo. Vui lòng nói chi tiết một chút. Cám ơn nhiều nhiều

baggio
25-07-2002, 08:53
các bạn ơi !mình rất thích "mạng" vây mình muốn trở thành 1 chuyên viên về mạng ....thì học ở đâu là chất lượng nhất>>>
mong các bạn chỉ mình với/////// cám ơn!

monkey
25-07-2002, 15:11
Bài viết được gửi bởi baggio
các bạn ơi !mình rất thích "mạng" vây mình muốn trở thành 1 chuyên viên về mạng ....thì học ở đâu là chất lượng nhất>>>
mong các bạn chỉ mình với/////// cám ơn!

bạn baggio coi kỹ phân mục của diễn dàn và post bài vô đúng chỗ á :)
học chuyên viên mạng thì có thể học ở SaigonCTT (về networking) hay EIS (cũng về networking lun), còn học mấy cái bằng của Microsoft để làm quản trị mạng thì hỏi admin á :) (chỗ Informatic bây giờ xuống cấp gòi - nghe nói dzị :D )

avpviva
27-07-2002, 10:46
Bài viết được gửi bởi monkey

bạn baggio coi kỹ phân mục của diễn dàn và post bài vô đúng chỗ á :)
học chuyên viên mạng thì có thể học ở SaigonCTT (về networking) hay EIS (cũng về networking lun), còn học mấy cái bằng của Microsoft để làm quản trị mạng thì hỏi admin á :) (chỗ Informatic bây giờ xuống cấp gòi - nghe nói dzị :D )

Bác co thể cho em biết học bao lâu bao nhiêu tiền dể em còn liệu nũa, nếu có thể bác cho em biết cac khóa học vì em cũng đã học qua một vài khoá.

simba
09-08-2002, 20:51
Saigon CTT day ve chung chi CCNA(hoc phi khoang gan 1000 USD), Unix, Oracle.....ban co the vao website www.saigonctt.com de tim hieu ki hon
Con hoc ve cac chung chi Microsoft nhu MCSA (4 mon),MCSE(7mon) hoc phi khoang 150-200USD / 1 mon + thi 50USD/1 mon ban co the hoc tai EIS (Informatic chi lua tien ban thoi) o 123 Truong Dinh hoac Vu Thao dau duong Su Van Hanh noi dai hoac co nhieu tien hon thi den Tan Duc (khoang 500USD/mon vi la trung tam dao toa chinh thuc cua MIcrosoft va co dam bao
Neu co biet qua ve may tinh ban co the tu hoc va mua sach tai www.sachtinhoc.com