PDA

View Full Version : Tai sao k0 gan file duoc trong box nay???

netoholic
25-12-2006, 07:42
Mod ơi mình có 1 file *.rar muốn gắn lên bài viết để hỏi các bạn nhưng sao mình gắn hoài nó vẫn báo fail. Khổ ghê. Mod giúp mình với.

khoabeo108
25-12-2006, 12:34
Bạn "Gắn" là gắn thế nào. Diễn đàn ko cho phép đính kèm file trong bài viết đâu, nếu muốn đưa file lên, thì trước tiên hãy upload file đó lên 1 host nào đó, rồi paste link down vào đây

netoholic
26-12-2006, 06:51
Cám ơn bạn đã chỉ dẫn. Tại vì mình nhìn Qui định bên dưới góc trái mà hình thấy ghi là "You may post attachments" nên mình tưởng là attach được thôi mà. Ra cuối cùng là k0 được, vậy hóa ra Admin xạo à?

Qui định này khi chưa login thì hầu hết đều NOT.

Quy định
You may post new threads
You may post replies
You may post attachments
You may edit your posts

--------------------------------------------------------------------------------

khoabeo108
29-12-2006, 00:16
Cám ơn bạn đã chỉ dẫn. Tại vì mình nhìn Qui định bên dưới góc trái mà hình thấy ghi là "You may post attachments" nên mình tưởng là attach được thôi mà. Ra cuối cùng là k0 được, vậy hóa ra Admin xạo à?

Qui định này khi chưa login thì hầu hết đều NOT.

Quy định
You may post new threads
You may post replies
You may post attachments
You may edit your posts

--------------------------------------------------------------------------------
Ko phải xạo đâu bạn. Tại vì vẫn có thể upload file trực tiếp từ diễn đàn, nhưng nó lại giới hạn các file đính kèm về dung lượng (hơi nhỏ)