PDA

View Full Version : Một số câu hỏi về GA .

mahoa
18-12-2006, 12:34
Đầu tiên , rất cảm ơn các bạn đã bỏ chút ít thời gian xem Thread này .
Mình đang bán Space cho dịch vụ quảng cáo trực tuyến của Google - GA .
Nhưng có nhiều thắc mắc . Mong A-E bạn hữu gần xa - những người đi trước giúp đỡ .

1. Thời gian max ( tối đa ) để 1 cái thư PING về đến tay người nhận ở VN . ( Về đến Tỉnh - không phải là thành phố lớn )
(Đúng địa chỉ - không sai bất cứ cái gì ).

2.Sau khi nhận PING - mình sẽ enter Ping vào trong ACC nhưng nếu mình enter thì GA sẽ chuyển tiền về cho mình ( Tài khoản GA >100 $)
Nhưng mình không muốn nhận $ ngay lúc này . Vậy có cách nào để cho GA không gửi $ ngay không ?
Cụ thể cho trường hợp mình muốn đến khi nào được 1000$ thì mới gửi . Hoặc đến 1 ngày nào đó ( do mình ấn định trước ) ví dụ : 01/01/2010 thì gửi toàn bộ tiền mình earn được .

3. Bạn đã có kinh nghiệm nào với GA chưa ? Nếu có hãy Sharing .
( Kinh nghiệm về việc sử dụng tất cả các chức năng trong Acc GA )
Không bàn đến việc tăng RANK - SEO - KEYWORD ...

Nếu có thể bạn hãy hướng dẫn cụ thể + hình ảnh .

Vì đa số A-E còn yếu English .( Trong đó có mình )
Nên nếu bạn hướng dẫn không cụ thể - thật sự mình không biết phải làm như thế nào .

Rất cảm ơn các bạn .
XIn vui lòng không SPAM .

911.com
18-12-2006, 13:14
PIN chứ không phai PING

911.com
18-12-2006, 14:50
Biệt thì nói .khong biet thì đừng có nói bậy nhé

911.com
18-12-2006, 15:26
đừng tự mình truy cập quá nhiều vào site của mình.
Tui truy cập vào site mình thương xuyên .có chết đâu . bác hù em hoài :D

911.com
18-12-2006, 15:35
Chắc tại bác nói ngọng nên Google chưa ban

Ko có kinh nghiệm thì hãy vào search kinh nghiệm của đàn anh như nguyenphuong6 , ilovemoney mà đọc kỹ lại nhé ..hô hô

tham_tu_conan
18-12-2006, 16:13
hình như có cách thì phải!
Bạn vào mục acout xem thử xem sao!

mahoa
19-12-2006, 17:57
Đầu tiên rất cảm ơn các bạn đã Repply .
Tuy nhiên toàn SPAM .
Mình đã trình bày rất kĩ rồi - nếu bạn không biết hoặc không hiểu rõ - xin đừng Repply .

Vấn đề mình nêu :
"" **Sau khi nhận PING - mình sẽ enter Ping vào trong ACC nhưng nếu mình enter thì GA sẽ chuyển tiền về cho mình ( Tài khoản GA >100 $)
Nhưng mình không muốn nhận $ ngay lúc này . Vậy có cách nào để cho GA không gửi $ ngay không ?
Cụ thể cho trường hợp mình muốn đến khi nào được 1000$ thì mới gửi . Hoặc đến 1 ngày nào đó ( do mình ấn định trước ) ví dụ : 01/01/2010 thì gửi toàn bộ tiền mình earn được ."" **

Nếu bạn nào có thể - vui lòng trả lời hộ .
1. Mình đã nhận được PIN rồi . (30 days)
Tuy nhiên không dám Enter vào ACC bởi vì mình biết Enter là Check sẽ chuyển .
>400 $ mất 25 $ thật là quá phí - trong khi mình hiện không cần $ .
Vậy nên mong giúp đỡ mình .

911.com
19-12-2006, 18:11
Tôi đã nói là PIN chứ không phải là PING sai cơ bản

KHuyên bác 1 câu đc đồng nào thì lấy đồng đó ..để dồn mai mốt nó dis thì chét hết

mahoa
19-12-2006, 18:58
Mình không có hỏi là PING và PIN cái nào đúng .
Vui lòng xem lại câu hỏi .
Việc viết PING hay PIN cũng vậy thôi .
Mọi người đều hiểu cả là MÃ XÁC NHẬN CÁ NHÂN .
Thứ 2 - tài khoản mình chỉ có hơn 400 $ gửi về cũng ko biết làm gì + mất 25 $ phí + ngồi chờ cả tháng ... nên ko thèm .
ĐỢi khi nào > 1000$ rồi Pay 1 thể luôn . Nếu có bị Dis cũng ko sao ... cho vui thôi mà .
Điều quan trọng là biết hết tất cả các chức năng mà GA cung cấp để mình có thể quản lí ACC .
Mình đảm bảo nếu bạn biết hết chức năng - bạn sẽ giàu rồi đó .
Không cần cheat làm gì đâu .
Bạn hiểu chưa ?
Lại bắt mình phải thêm 1 bài Spam nữa rôi chán quá .

ilovemoney
19-12-2006, 19:57
thank you .............................. xi pam là chính , bốc phét là phụ .

Lên đây mục đích là ba hoa giải trí thôi bác ilovemoney ơi. Bác đọc PM em gửi đi nhé

noactive
19-12-2006, 20:26
dtth toàn spam không. Mình cũng spam cái. Hi hi bác post bài thì hay ghế PING (chắc chưa bao h vào google adsense để xem). Bác trả lời thì spam nặng nề (thường xuyên visit sites của mình thì bị google ban) thử hỏi bác bác không visit cái của mình làm ra sao mà bác update thông tin, sửa lỗi. Hix khó hiểu bác luôn.
Em mới tham gia cái adsense này có 3 tháng nên kinh nghiệm chẳng là bao nhung thấy các bác post bài một là giấu nghề (adsense thường dc các bác độc quyền chẳng ai thèm viết TÚT) hai là anh em vô spam (có em) he he như thế diễn dàn cũng vui và là nơi giải trí lý tưởng

911.com
19-12-2006, 21:27
dtth toàn spam không. Mình cũng spam cái. Hi hi bác post bài thì hay ghế PING (chắc chưa bao h vào google adsense để xem). Bác trả lời thì spam nặng nề (thường xuyên visit sites của mình thì bị google ban) thử hỏi bác bác không visit cái của mình làm ra sao mà bác update thông tin, sửa lỗi. Hix khó hiểu bác luôn.
Em mới tham gia cái adsense này có 3 tháng nên kinh nghiệm chẳng là bao nhung thấy các bác post bài một là giấu nghề (adsense thường dc các bác độc quyền chẳng ai thèm viết TÚT) hai là anh em vô spam (có em) he he như thế diễn dàn cũng vui và là nơi giải trí lý tưởng

Lâu quá rôi ko gặp bác .bác khỏe chứ:D

nobita_mk
19-12-2006, 23:01
Lâu quá rôi ko gặp bác .bác khỏe chứ:D
Bó tay, DDTH loạn hết rồi

VK đã hết cách :D

noactive
20-12-2006, 08:48
Ủa bác 911, tui nhớ là chưa chát với bác lần nào mà. Sao bảo quen tôi nhỉ.
Điệu này cần điều tra lại xem bác 911 là ai mới được. Mà tôi hỏi cái từ ngày vào DDTH tôi không thấy cái biểu tượng mặt cười hay thanh toolbar soạn thảo đâu. Hay chạy Firefox nó không hiện ra nhể .