PDA

View Full Version : CAKHUCVIETNAM lại trở lại!

mykenty
16-12-2006, 00:11
CAKHUCVIETNAM.COM sau 1 thời gian ngắn gián đoạn nay trở lại với chương trình đặc biệt mừng giáng sinh với nhiều ca khúc giáng sinh hay.

Mời bà con ủng hộ tiếp tục nhé và mời các webmaster mình cùng trao đổi logo nhé.

WWW.CAKHUCVIETNAM.COM

sebastian
16-12-2006, 00:33
"Spam là xấu lắm biết không? Cakhucvietnam.com tạm thời bị giữ do thái độ không tôn trọng cộng đồng cư dân mạng của admin.

Con Mèo Chính Nghĩa Group."

VẬy là sao ? Không hiểu

VietDuc
16-12-2006, 00:59
"Spam là xấu lắm biết không? Cakhucvietnam.com tạm thời bị giữ do thái độ không tôn trọng cộng đồng cư dân mạng của admin.

Con Mèo Chính Nghĩa Group."

VẬy là sao ? Không hiểu
Got the same message :helpsmili http://idcontrol.web1000.com/

mykenty
16-12-2006, 10:22
Ui' troi` vậy là ISP của anh VietDuc va @sebastian chưa cập nhật DNS xong rồi, sao lâu vậy cà, hầu hết bạn bè mình xài VNN (có ng rồi có ng` chưa) xài FPT, SPT, và Medianet đều cập nhật DNS và vào ok hết rồi.

Vậy cũng chưa thể công bố sớm vậy :emlaugh: , thử bấm Ctr + F5 để clear cache vào xem sao nhé.

Mọi người nhớ ủng hộ.:tongue:

nino
16-12-2006, 12:36
Ui' troi` vậy là ISP của anh VietDuc va @sebastian chưa cập nhật DNS xong rồi, sao lâu vậy cà, hầu hết bạn bè mình xài VNN (có ng rồi có ng` chưa) xài FPT, SPT, và Medianet đều cập nhật DNS và vào ok hết rồi.

Vậy cũng chưa thể công bố sớm vậy :emlaugh: , thử bấm Ctr + F5 để clear cache vào xem sao nhé.

Mọi người nhớ ủng hộ.:tongue:

đúng rồi, nó lại chạy được rồi hehehe, cảm ơn bác mykenty nhiều nhé

VietDuc
16-12-2006, 15:22
3:17pm: nguyễn y vân..... with FPT ADSL Quận 1

mykenty
17-12-2006, 00:32
FPT mà kì vậy ta, yêu cầu ngày mai anh VietDuc bao cáo tình hình ISP cập nhật :emlaugh: