PDA

View Full Version : Hỏi: Địa chỉ những diễn đàn ở nước ngoài (mọi lĩnh vực)???

Real Madrid
14-12-2006, 07:26
Mình đang cần tìm những địa chỉ trang web về các diễn đàn(Forums) nước ngoài, trải dài mọi lĩnh vực như: Tin học, Khoa học, Xã hội và nhân văn, cơ khí, kinh tế, hội họa, văn hóa, Giáo dục, linh tinh v.v... (dạng như ddth.com nè, trao đổi đủ thứ.... lol )
Ưu tiên những diễn đàn sử dụng language là English (vì ngoài English ra, mình không bít language nào hết !!!! :whistling ).
Mình đang rất cần những diễn đàn này để có thể dễ dàng trong việc trao đổi học tập và kinh nghiệm.
Nếu là diễn đàn của những Việt kiều đang sinh sống ở nước ngoài thì càng tốt, khỏi cần phải sử dụng English, có thể sử dụng Vietnamese thoãi mái.
Mong các bạn chú thích tóm tắt nội dung những địa chỉ tìm được để tiện theo dõi.
Xin cám ơn các bạn rất nhiều!!!

chercercer
14-12-2006, 11:25
http://www.codeproject.com

Cái này về mã nguồn

thagnv
14-12-2006, 11:28
Ưu tiên những diễn đàn sử dụng language là English (vì ngoài English ra, mình không bít language nào hết !!!! :whistling ).
Hic hic... thế thì vào google mà search... :dontgetit

chercercer
14-12-2006, 19:50
Vào google biết gõ cái gì ? Gõ nó ra một đống, toàn cái vớ vẩn. Cái quan trọng là cần những diễn đàn lớn thật có uy tín.

nguyenphuong06
14-12-2006, 20:06
www.hondaforum.com diển đàn này to lắm nè bác

Real Madrid
15-12-2006, 11:56
Mình đồng ý với chercercer, đã vào google gõ rùi, đủ thứ từ khóa luln, nhưng toàn là quảng cáo mua hàng,rùi ba cái linh tinh, chẳng thấy diễn đàn gì ráo.
Vì vậy mới nhờ mấy bạn tìm dùm.
Ai biết gì thì cứ post lên!!!