PDA

View Full Version : Hỏi về chuyển đổi giao diện WinXP

helianthus
06-12-2006, 07:04
Xin các bạn chỉ giúp: Tôi đang sử dụng Win XP sp2 muốn chuyển giao diện vista bằng phần mềm Vista transformation pack 5.5 và 6.
và đã cài chuơng trình này trong Safemode nhưng bị báo lổi như thế này:
"Windows cannot find: C:\windows\...\VTPFILES\PRE_VA~1.BAT. Make sure you typed the name correctly, and then try again. To search for a fill,Click button and then click search
Mong cac bạn nhiệt tình chỉ giúp. RẤt cám ơn.

luubapboy
13-03-2007, 22:44
can tra loi ngay khan cap neu khog la chet em

Xin các bạn chỉ giúp: Tôi đang sử dụng Win XP sp2 muốn chuyển giao diện vista bằng phần mềm Vista transformation pack 5.5 và 6.
và đã cài chuơng trình này trong Safemode nhưng bị báo lổi như thế này:
"Windows cannot find: C:\windows\...\VTPFILES\PRE_VA~1.BAT. Make sure you typed the name correctly, and then try again. To search for a fill,Click button and then click search
Mong cac bạn nhiệt tình chỉ giúp. RẤt cám ơn.

wuhoatu
14-03-2007, 14:13
Tui cài hẳn VTP 6 vào XPSP2 giao diện chính luôn có sao đâu nhỉ. Mỗi tội hơi nặng máy. Hix Cen 1.5 + 512MB ram mà vẫn thấy nặng.

fifagc
14-03-2007, 14:50
Có lẽ file cài đặt bị lỗi!

Bạn nên vào địa chỉ này: http://www.softvnn.com/forums/showthread.php?t=31687

Để download cái khác và cách làm XP thành VIsta

Lưu Diệc Phi
14-03-2007, 15:40
Theo em thì chẳng nên dùng cái VTP 6 này làm gì, vì nó nguy hiểm lắm. Cài vào thì dễ, nhưng mà khi gỡ ra là rất dễ lỗi Win. Em đã bị mấy lần điêu đứng với mấy cái soft chuyển đổi giao diện, nên giờ em lại quay về với XP thân yêu thôi. Đẹp mà làm gì hả anh, mấy hôm sau là lại thấy chán ngay ấy mà.