PDA

View Full Version : Yahoo mail bị gì vậy trời?

Benjamin
04-12-2006, 21:21
1/Tự nhiên mấy hôm nay mình ko vào đc mail, nhập pass nó cứ báo là sai. Dùng chức năng lấy lại password thì khi trả lời câu hỏi bí mật nó hiện ra Your New Yahoo! Auto-Generated Password nhưng ở phần Yahoo! Passwordthì lại trống không, hok có 1 chữ gì cả, con dùng thì alternate email nó cũng gửi tới 1 email nhưng phần password thì cũng để trống như trên.
2/ Một địa chỉ email khác mình dùng làm Blog, cũng vừa mới làm thôi, chỉ mới có 5 friend ( người ta add mình chứ mình thì ko add được)vậy mà khi mình add friend mới nó báo là đã hết giới hạn cho phép
Xin các bạn giúp 1 tay .

Benjamin
06-12-2006, 10:57
Mong các bạn giúp mình gấp. Mình đang rất cần hộp mail đó.
Thanks các bạn nhiều.

Benjamin
06-12-2006, 23:17
Gấp lắm mấy bác à, giúp em với

Benjamin
09-12-2006, 21:15
anh ViKhoa ơi giúp em với. Cám ơn nhiều nhiều

vikhoa
09-12-2006, 21:16
Có thể bạn bị keylogger nên mất password chăng ?

Tôi thì chẳng bao giờ dùng email yahoo nên cũng không rõ lắm.

Benjamin
10-12-2006, 02:14
1/Tự nhiên mấy hôm nay mình ko vào đc mail, nhập pass nó cứ báo là sai. Dùng chức năng lấy lại password thì khi trả lời câu hỏi bí mật nó hiện ra Your New Yahoo! Auto-Generated Password nhưng ở phần Yahoo! Passwordthì lại trống không, hok có 1 chữ gì cả, con dùng thì alternate email nó cũng gửi tới 1 email nhưng phần password thì cũng để trống như trên.
2/ Một địa chỉ email khác mình dùng làm Blog, cũng vừa mới làm thôi, chỉ mới có 5 friend ( người ta add mình chứ mình thì ko add được)vậy mà khi mình add friend mới nó báo là đã hết giới hạn cho phép
Xin các bạn giúp 1 tay .

Nghĩa là em đã dùng chức năng lấy lại password của yahoo, đáng lẽ ra nó phải hiện ra 1 password mới do nó tự tạo nhưng đằng này nó lại hiện ra 1 passworg trắng, ko có ghi gì cả