PDA

View Full Version : PC giả lập Organ... có không vậy ???

X-cop
27-01-2003, 23:46
Có bác nào biết sw nào giả lập Organ trên PC không... bản càng xịn càng tốt.... em khoái nghịch nhạc nhưng không có tiền mua organ.. nên kiếm cái giả lập chơi tạm vậy....:rolleyes:

Kennic
29-01-2003, 05:57
Không những giả lập được mà còn hay hơn đàn thiệt nhiều, nhưng cần phải có chuyên môn về nhạc, hòa âm (vì chương trình chuyên để hòa âm chứ không có Rhythm sẵn)

X-cop
29-01-2003, 21:31
tên nó là givậy..... dung lượng bao nhiêu.... nói chung là miễn làm sao biến máyPC của mình thành một cái organ là được....

XOX-BRAIN
30-01-2003, 01:57
BAND IN A BOX với nhu liệu này bạn có thể làm y như là
một cái ORGAN-KEYBOARD rất hay lắm, có rất là nhiều điệu
Mình có thể phối khí theo ý mình muốn và nhu liệu sẽ tự tạo
những khúc INTRO , theo mình ý mình...rất là nhiều khả năng lắm.
Chương trình này lớn hơn 60MB !!!!

Vào đây để bạn biết thêm chi tiết : http://www.pgmusic.com/

hiện mình có BAN IN A BOX VERSION 11

Ciao !

shuhung
31-01-2003, 20:17
Này anh ơi, hay là anh chép nó vào đĩa cho em nhé, bán lấy tiền ấy mà...kèm theo một số chương trình mà anh kết nữa, em cũng thích làm nhạc lắm nhưng chưa có điều kiện mua đàn. Anh có rồi thì thông báo cho em nhé. Thehongtruong@yaho.com

X-cop
04-02-2003, 21:25
bác BOX BRAIN ơi... bác làm ra đĩa bán đi... bác có cửa hàng chứ.... ở đâu vậy... bao xiền một cd.... he he.... em kết cái soft đó rồi....

XOX-BRAIN
05-02-2003, 01:44
Bài viết được gửi bởi X-cop
bác BOX BRAIN ơi... bác làm ra đĩa bán đi... bác có cửa hàng chứ.... ở đâu vậy... bao xiền một cd.... he he.... em kết cái soft đó rồi....

Bác X-COP ui ! Mình thì ở Đức ( Germany ) không thể gửi cho bạn được, nhà mình thì có máy CD_Writer...nhưng không lẽ copy rùi
ai nhận đây...Hay chịu khó ra các Shop bán CD cho PC coi
họ có không ??? Tiếc quá X-COP....
Để mình coi xem sao, không biết co chuyển lên mạng được không cái đã...

Bibi !!!

longsoft
05-02-2003, 22:27
Các bạn ra cửa hàng bán CD tìm mua 2 chương trình này nè
bảo đảm các bạn sẽ vừa ý: 1) Talk It 2) Organ
đây là những phần mền tiện ích nhỏ thôi
nó có chung trong các CD SOFTWARE KHÁC

Nếu tìm chưa đưọc thì đến
LongThanh Computer
67 Nguyễn Thái Sơn-Gò Vấp-TPHCM

Kennic
13-02-2003, 19:36
toàn những chương trình rẻ tiền :confused:

X-cop
15-02-2003, 17:50
cám ơn bác box brain... tôi sẽ đi kiếm ... chắc là có thui...
To longsoft: hai ct mà bạn giới thiệu tôi có từ mấy năm trước lận... chán... Dù sao cũng cảm ơn bạn luôn... lol ;)

DarkKT
16-02-2003, 14:46
Talk it và organ thì đúng là chương trình rẻ tiền rồi. Nó có từ cách đâu rất lâu rồi. Trước đây mình nghịch đến là chán

NCKhanh
01-04-2003, 16:08
Thế còn Piano Studio thì sao, kích thước nhỏ xíu à, chỉ khoảng 400kb, dùng lại rất đơn giản.

if_you_like_94
15-12-2007, 18:59
@DarkKT : Mình cần chương trình organ đó lắm pót lên mạng đi!!Thank
Mình tìm mua nhưng ko có

Talk it và organ thì đúng là chương trình rẻ tiền rồi. Nó có từ cách đâu rất lâu rồi. Trước đây mình nghịch đến là chán

hackson
15-12-2007, 19:11
Bạn nên ra đường Nguyễn Kiệm hoặc Trần Quang Khải mua 1 cái đàn Organ cũ về nối nó vô cái keyboard để chơi cho nó dể, hoặc lên creative.com mua một cái :)

bihoctinhoc
26-12-2007, 13:20
Các bác nào thích về âm nhạc tham gia hội phim ảnh nhé!Hội nhỏ chúng ta sắp thành lập vào thứ 7 tuần này.Các bác tìm bài post đầu để biết về đia điểm.
Bổ ích cho bạn và cho tôi.