PDA

View Full Version : Hội cầu lông DDTH Hà Nôi "Pro"

TinHoc&CauLong
17-11-2006, 17:08
Qua 1 ngày Online trên sân cầu lông mới thấy tình hình đẳng cấp của cac thành viên dần dần có chiều hướng bị suy giảm.Đặc biệt là djh, Có lẽ anh chàng này mới lấy vợ.Vấn đề này cũng chỉ là 1 phần nhỏ nhưng cai quan trọng o dây la khong hieu sao dao nay toàn bộ các thành viên dều giảm sút mới sợ chứ. Liêu hội cầu lông HN co cách nào khắc phục tình trạng nay không, Mặc dù vẫn biết sân mình là 1 trong những sân đánh hay nhất ở đó rồi.
Ngoài hiểu biết về kỹ thuật ra mình chẳng biết đóng góp gì cho mọi người ở sân cả,với lại mình cũng mong moi nguoi hãy cố gắng đánh đúng theo bài bản thi sẽ thấy đươc cái hay của Cầu Lông. Như vậy mới có hứng để đánh chứ phải không nào.
Cảm ơn mọi ngươi đã xây dựng và đóng góp cho Cau long Hn.Thanks

TinHoc&CauLong
17-11-2006, 17:23
Rất mong mọi người đóng góp ý kiến của mình đẻ hội ngày 1 pgats triển

hc_ondi
19-11-2006, 19:04
đầu tiên xin cảm ởn những ý kiến đóng góp quý báu của tinhoc&caulong

theo mình thấy mọi người thăm gia chơi cầu lông trước hết vì niềm đam mê sau là rèn luyên sức khỏe. Vì vậy trình độ mỗi người mỗi khác không phải ai cũng đánh như đội tuyển dc

khả năng chiến đấu đến đâu còn tùy sức mỗi người tôi nghĩ tất cả thành viên đều hi vọng mình đánh hay hơn và hội ngày càng phát triển.

Riêng bạn tôi không biết có việc gì với djh không mà từ khi bạn lập nick đều thấy lôi anh này vào. Nhận tiện tối nay mình đi tập hai người gặp nhau giải quyết luôn có gì mọi nguòi còn dc ăn lẩu he he he he

superhost
20-11-2006, 16:31
hix, Bac DJH này đã lấy vợ rồi ư, anh em không biết để chúc mừng! Hy vọng sớm gặp lại và phong độ bác DJH ko bị sứt mẻ sau vụ lấy zợ!
Chúc sức khỏe và hạnh phúc to DJH!

U.F.O
20-11-2006, 18:18
Ặc nghe các bác nói em cứ tưởng bên boz Thư giãn
hì hì

hieutd
08-12-2006, 02:04
Ai trong nhung thanh vien o day hay choi cau sang o cong vien Thong Nhat .hom nao giao luu

hc_ondi
09-12-2006, 16:29
Ai trong nhung thanh vien o day hay choi cau sang o cong vien Thong Nhat .hom nao giao luu

bạn viết có dấu đi đọc chẳng hiểu rì cả

toichicominhban
14-12-2006, 13:50
trời này mà chơi cầu sáng ngoài công viên có mà chết á:)

hc_ondi
15-12-2006, 08:41

mời bạn đến giao lưu với hội vào các tối T3 T5 CN từ 19h nhé

càng sớm càng càng tốt lúc nào cũng dc càng sớm càng tốt nhé he heh e

toichicominhban
19-12-2006, 17:40
Tui cũng muốn tham gia để trở thành pro như mọi người nói:D
khi nào đánh thì thông báo cho tui với nha.
Thanhkyou

hc_ondi
21-12-2006, 09:45
Tui cũng muốn tham gia để trở thành pro như mọi người nói:D
khi nào đánh thì thông báo cho tui với nha.
Thanhkyou

mọi ng vẫn đang SH thường xuyên tại nhà thể chất trường ĐH CÔNG ĐOÀN vào các tối T3 T5 va CN từ 19h chi tiết cụ thể bạn xem ở trang 1 của phần lịch sinh hoạt hội cầu lông HN

@all: xin gửi tới các mem mới của box : tôi thấy có một số bạn gửi bài lên rất lâu và gửi 3-4 lần hỏi lịch sinh hoạt tôi đã hướng dẫn cụ thể mà ko thấy đến là sao, hi vọng bạn nào gửi bài thì nên SH cho hội ngày càng có nhiều nhân tài.

Gửi lời chúc sức khỏe tới các thành viên box cầu lông nói riêng và các mem của ddth mình