PDA

View Full Version : iCine.vn - Mạng Xã hội cho người mê phim ảnh

nntrung
29-12-2011, 15:59
Mấy đứa bạn mình vừa lập www.iCine.vn - một website vừa mang tính mạng xã hội vừa có chức năng chiếu phim online chất lượng cao (HD). Mình đã thử và cảm nhận là rất tốt, chất lượng rõ nét, hạn chế tối đa tình trạng bị giật khi đang xem. Ngoài ra, còn có thể coi phim trên di động, hiện giờ hình như chỉ hỗ trợ nền android, iOS thì nghe nói là phát triển gần xong rồi :D Mấy bạn đọc bên dưới để biết thêm thông tin nhé.

iCine.vn có gì nổi trội?

1. Xem phim không “giật” với công nghệ truyền chất lượng theo kết nối Internet của bạn, giảm thiểu được sự gián đoạn khi xem phim. Bạn sẽ được thả mình cùng những trường đoạn tình cảm lãng mạn, những pha đấu võ tuyệt đỉnh, những trò hề vui nhộn,…với những phim mình đang xem mà không phải thở dài vì “mất hứng”. Tốc độ Internet càng cao, chất lượng càng cao (lên đến HD 720p).

2. Có phiên bản cho mobile (iPhone, android, …). Với iCine.vn bạn tha hồ nối tiếp mạch cảm xúc. Bạn đang xem dở 1 phim trên laptop, bạn có thể tiếp tục xem trên dế yêu của bạn.

3. Một tính năng rất đặc biệt khác của iCine.vn là bạn có thể kết bạn, trò chuyện trong lúc xem phim. Đến với iCine.vn, bạn thỏa sức thể hiện cá tính, khẳng định bản thân với Trang cá nhân tùy chọn độc đáo.

Và điều mà iCine.vn luôn muốn đem đến cho người dùng chính là sự kết nối cảm hứng, kết nối bạn bè. Với các hoạt động offline thường xuyên, phong phú, và các phần thưởng thú vị cho iCiners năng động nhất.

Hãy thử và cảm nhận sự khác biệt!

banlemaychieu
07-02-2012, 14:36
Không biết có kết hợp marketing & phục vụ cộng đồng được không, bên mình cung cấp máy chiếu, máy chiếu phim bạn ạ, www.banlemaychieu.com

Donnie
13-02-2012, 22:15
Hay tuyệt, vào xem thôi