PDA

View Full Version : please,help me

nobodyknow88
03-11-2006, 19:13
có bạn nào biết trung tâm nào dạy TOEFL IPT ở TPHCM dạy tốt và học phí mềm ko chỉ mình với
Xin cám ơn

dungtv05
21-04-2008, 16:25
minh cung dang tim trung tam day Toefl IPT, minh nghe tui ban noi o dai hoc su pham co day loai Toefl IPT nay.

nhoc_nhit
22-04-2008, 23:22
Mình thấy học tiếng ANh thì tốt nhất là nên học với những giáo viên bản ngữ, 1 lần có thể luyện được nhiều kỹ năng. Trước đây mình học ở SITC, được khoảng 1 năm thì trường đó đóng cửa - nhưng mà chất lượng dạy rất ukie. Giờ thì mình đang học ở Apollo - totally satisfy... hề hề, phí ổn, giáo viên 100% nước ngoài, mà toàn là người đẹp chai nữa mới sầu chứ... hớ hớ...

hiện tại mình đang học GE ở đây, đã đến Inter roài, và định là kết thúc khóa học này sẽ chuyển sang học IELTS - GE là một bước đệm của mình để có đủ khả năng học IELTS thoai mà...

Bạn tham khảo thử ý kiến của mình nhá!!!!

maituyetpham
21-06-2016, 21:09
Trung tâm tiếng Anh tốt ở Tp HCM, thì bạn thử đến Trung tâm anh ngữ TOme xem như thế nào nhé, trung tâm đào tạo các chương trình đảm bảo đầu ra cho các bạn học viên luôn á, giáo viên khá nhiệt tình nhé gần gũi thân thiện với các bạn học viên lắm luôn á, học phí cũng hạt dẻ nữa á.

totuong
22-06-2016, 17:36
Quyết định học ở đâu do bản thân mỗi chúng ta. Mình thì đang học ở ILI ah. Mình ucng được bạn bè giới thiệu. Nhưng học tốt và làm mình hài lòng lắm. Mình nghĩ khi bạn muốn học ở đâu thì có thể tham khảo ý kiến của bạn bè và tìm hiểu kĩ rùi mới quyết định. Giờ nhiều trung tâm quá mọi người cũng thấy choáng ah.