PDA

View Full Version : Than gui cac ban sinh vien nganh kien truc, XD

thuannp
23-01-2003, 02:45
Chao cac ban !
Chung toi la nhom sinh vien nam thu 3 truong dai hoc Kien Truc Ha Noi, thanh thao thiet ke do hoa tren may vi tinh, cu the la 3Dmax va AutoCAD. Chung toi se bien nhung y tuong thiet ke tren cac do an, cac cong trinh cua cac ban thanh cac ban ve phoi canh noi ngoai that voi chat luong do hoa cao va mot muc do ti mi chinh xac. Dac biet gia thanh cua mot ban ve rat SINH VIEN, boi vi chung toi cung la SINH VIEN nhu cac ban, chung toi hieu cuoc song SINH VIEN.
Xem chi tiet tai website: www.thuannp.0catch.com
Cam on da doc tin nhan !

vikhoa
23-01-2003, 08:25
Nhắc nhở thuannp về 2 việc :

1/ Viết Tiếng Việt không có dấu.
2/ Post nhiều bài có cùng nội dung trong nhiều box (vi phạm quy định của DDTH).

Đề nghị bạn không lặp lại lần thứ 2.

3Dman
29-01-2003, 03:08
Kinh doanh qua mạng kiểu này đâu có gì là hay ho

dactalangnhang
13-02-2003, 09:36
ac ac !
học 2000 k?.............
mới năm thứ ba thôi, nên về tập vẽ tay đi thì hơn, sinh viên ra trường vào chỗ tôi làm, không làm sao mà vẽ một cái gì đó nên hồn...? vẽ tay không giỏi không làm được bất kỳ một cái gì đâu !
không phân chia nhưng sau này khi ra trường đi làm, người ta ngầm phân chia ra làm hai loại kiến trúc sư, thứ nhất là kiến trúc sư ý tưởng , thứ hai là kiến trúc sư thể hiện, mong các bạn nên định hướng cho mình sau này làm cái gì.... đừng nên lúc nào cũng thể hiện ý tưởng cho người khác bạn nhé... !

Ghostlake114
14-02-2003, 19:58
Kinh doanh kiếm xiền là hay, chẳng có gì ko hay cả
Xiền tuy ko fải quan trọng nhưng có làm mới có XP!

X-cop
16-02-2003, 17:27
To lang nhang :...
bac' lam` o? dau the'...
co' cho em di theo hoc. duoc.khong vay. ???

aihgn
11-03-2003, 22:33
cái trò này chỉ làm hư các em học truờng chúng ta, xoá quảng cáo đi cho được việc, kiếm tiền là tốt nhưng đừng nhắm vào các bạn cùng trường như thế, thể hiện giỏi ko thiếu việc đâu cứ như vậy chắc đến khi tốt nghiệp cũng phải đi thuê rồi khi ra trường thành cái gì đây???? buồn lắm

kenzoben
07-04-2003, 21:43
ban noi ban the hien tot ban thu load len 1 cai phoi canh goi la chien di. neu tui thay hon kha nang the hien cua tui tui se nho ban.(ko chanh dau ma hon tui se bai phuc).
tui moi hoc ken truc nam 2 nhung da co kinh nghiem the hien phoi canh 3 nam roi vi tui hoc trung cap MT truoc khi hoc KT.
ban kd vay noi that nha mat mat dan kien truc qua. tuy tui hoc o TPHCM nhung ban thiet ke tot the hien tot thi co kho gi khi tm khach hang tui co can quang cao dau tui lam cung ko xue nua. quan trong la chat luong cua ban ve cua minh , neu tot tu no se quang cao dum minh luon, tui noi co sai ko may bac!