PDA

View Full Version : LÀm Sao LỒng Âm Thanh VÀo Trong HÌnh Ảnh!!!

saomoc123
05-10-2006, 22:09
Em có 1 máy quay phim quay bằng băng loại băng rất nhỏ bây giờ em muốn đưa âm thanh của 1 đoạn nhạc nào em thích vào đoạn phim của em thì làm cách nào vậy mấy anh chị,phần mềm nào giúp em làm được chuyện đó vậy(nếu có anh chị chỉ cho em chi tiết phần mềm đó luôn nhé)EM CẢM ON ANH CHỊ NHIỀU LẮM!!!!!!!!!!!!

penD820nongqua
06-10-2006, 10:16
thử search trên mạng hoặc trong ddth

"cách lồng âm thanh vào"

nino
06-10-2006, 15:54
bất cứ trình biên tập video nào đều cũng có thể lồng âm thanh (nhạc mp3, nhạc từ CD hay âm thanh tiếng người thu vào máy tính...) vào được hết bạn à, bạn đang xài chương trình biên tập video gì vậy?

saomoc123
09-10-2006, 19:13
Em HỎi MẤy Anh ChỊ ChỈ GiÙm Em Sao Ma TrẢ LỜi KỲ Qua VẬy,em CẦn MỀm NÀo CÓ TÁc DỤng NhƯ VẬy VÀ CÁch SỬ DỤng NhƯ ThẾ NÀo!!!mong Anh ChỊ TrẢ LỜi LẠi DÙm Em VỚi!!!!!!!!!!!em CẦn GẤp LẮm MẤy Anh ChỊ Ơi Xin GiÚp Em DÙm NhÉ CẢm Ơn Anh ChỊ NhiỀu LẮm

khoabeo108
09-10-2006, 19:34
Nếu chỉ làm đơn giản là lồng ầm thanh vào hình ảnh thì sử dụng luôn ứng dụng tích hợp sẵn trong Windows là: WIndows Movie Macker
Còn cách sử dụng thì bạn tự tìm hiểu nha, đơn giản lắm

saomoc123
11-10-2006, 23:28
Em có 1 máy quay phim quay bằng băng loại băng rất nhỏ bây giờ em muốn đưa âm thanh của 1 đoạn nhạc nào em thích vào đoạn phim của em thì làm cách nào vậy mấy anh chị,phần mềm nào giúp em làm được chuyện đó vậy(nếu có anh chị chỉ cho em chi tiết phần mềm đó luôn nhé)EM CẢM ON ANH CHỊ NHIỀU LẮM!!!!!!!!!!!!

The Old Man
12-10-2006, 01:24
Cây nhà lá vườn : MS Movie Maker
Ráng mò mẫn trong đó. Khi nào gặp khó khăn thì hỏi tiếp.
Còn chỉ chi tiết thì không ai chỉ đâu.
Ráng HỌC HỎI. Học trước hỏi sau.