PDA

View Full Version : Xin giúp đỡ du học tại chỗ

kimkim2906
02-10-2006, 01:17
Tôi muốn học kế toán tại một trường do Úc mở ở việt Nam . Ở Hà Nội thì tốt nhất.Mong bác nào có thông tin gì xin chỉ bảo địa chỉ !Thanks!

funny1990
25-09-2009, 10:07
Mình đang học chương trình du học tại chỗ được liên kết bởi đại học sunderland Anh quốc và Tydale Singapore chuyên ngành công nghệ thông tin. Ngoài ra còn có chuyên ngành quản trị kinh doanh. CHương trình học rất hay được giảng dạy bởi các giảng viên đến từ 2 trường đại học quốc tế này. Hiện nay mình đang học khóa học dự bị tiếng anh 8 tháng trước khi vào hcj chuyên ngành. Chi phí học rất rẻ mà chất lượng. Bạn nào muốn làm '' đồng môn'' của tớ thì vào đây tìm hiểu. Mại dzô www. centurystar.edu.vn
043.623.0571

meocon88
06-10-2009, 14:41
Tyndale Singapore a, ấy cũng học ở đấy a? hay quá,tớ cũng nghe bà chị tớ khen trường đó lắm, nhưng mà tớ thì vẫn băn khoăn. Hình như ở Hà Nội này có 2 địa điểm, ở Tạ Quang Bửu, với cả ở 250 Hoàng Quốc Việt nữa. Hôm trước tớ cũng qua bên Hoàng Quốc Việt tìm hiểu, thấy hay hay. Hình như đang có khóa khai giảng mùa thu đúng ko bạn?

im.legend90
10-10-2009, 13:41
Cái này cũng thú vị đấy.Hiện tôi đang theo học tai một trường liên kêt vơi tập đoàn ApTech của Ấn Độ ở Hà Nội và đang có mong muốn theo học tiếp vơi hình thức DU HỌC TẠI CHỖ.
Mình cũng tìm hiểu rát nhiều qua sách báo và các trang web thấy thông tin này cũng rất hấp dẫn.
Theo mình biết thì hiện nay các trường này cũng đã có chi nhánh đào tạo
ngoài Hà Nội rất thích hợp cho nhưng ai sống ngoài Hà Nội có nhu cầu muốn theo học như tôi lên xem xét về thông tin này.
Học phí tương đối Với một hình thức du học tại chỗ, đào tạo theo hệ Cao đẳng Quốc tế Tyndale Singapore và Đại học Sunderland Vương quốc Anh.
Có lẽ mình sẽ suy nghĩ thêm về môi trường này:):):):)!!!
Cơ sở tại Hà Nội
Đơn Vị Số 1:
Tòa nhà HTC - 250 Hoàng Quốc Việt,Hà Nội
Tel:04.37554011
Email:tuyensinh_hn@centurystar.edu.vn
Đơn Vị Số 2:
Số 17A Tạ Quang Bửu, Hai Bà Trưng, Hà Nội.
tel:04.36230571
Email:Email:tuyensinh_hn@centurystar.edu.vn
www.centurystar.edu.vn
Email: info@centurystar.edu.vn