PDA

View Full Version : May Em Sao Ky Qua May Anh Oi

saomoc123
29-09-2006, 23:10
ChÀo MẤy Anh ChỊ MÁy CỦa Em Sao DẠo NÀy KỲ LẮm,nghe Nhac Trong Window Media,am Thanh ThÌ Nghe Rat TỐt Nhung MÀ Hinh Ảnh Thi CÀ GiỰt CÀ GiỰt,em Hay Download NhẠc TỪ May Trang Web Ve ĐỂ Ghi NhẠc Ra ĐĨa Cd Cho NgƯỜi Ta Nghe(nghe DƯỢc Trong MẤy ĐẦu Cd DÂn DỤng LuÔn)em Ghi BẰng Nero 7.0 Sau Khi Ghi Xong Nghe Trong ĐẦu ĐĨa Cd Vi TÍnh Thi Nghe RẤt TỐt CÒn Đem XuỐng ĐẦu ĐĨa Cd DÂn Dung Thi Nghe CÀ DỰt Sao KỲ VẬy Anh ChỊ CÓ PhẢi La Do Ổ CỨng CỦa Em CÀ DỰt Hay La Do CÁi GÌ Vay MẤy Anh ChỊ(hÙi ĐÓ Ghi ĐĨa Cd ThÌ Ok ĐỌc RẤt TỐt TrÊn CẢ 2 ĐẦu Cd LẪn ĐẦu Cd DÂn DỤng GiỜ ThÌ Ghi CÁi NÀo Ra CŨng Bi NhƯ VẬy))
Em KÍnh Mong CÁc Anh ChỊ GiÚp Em !!!!!11

saomoc123
29-09-2006, 23:12
Tra Loi DÙm Em NhÉ CẢm Ơn Anh ChỊ

c_thinh
30-09-2006, 10:17
Em xài bản Nero 7 beta phải không. Nếu phải thì nên đổi sang version khác.

kien_hoi
30-09-2006, 10:54
Em xài bản Nero 7 beta phải không. Nếu phải thì nên đổi sang version khác.

Cha này vô duyên bà cố! Không nói lý do gì hết. Theo mình nghĩ bạn nên xem lại chất lược dĩa CD, và lúc ghi nên chọn 24x là được rồi, đừng chọn 52X.

saomoc123
05-10-2006, 22:02
ChÀo MẤy Anh ChỊ MÁy CỦa Em Sao DẠo NÀy KỲ LẮm,nghe Nhac Trong Window Media,am Thanh ThÌ Nghe Rat TỐt Nhung MÀ Hinh Ảnh Thi CÀ GiỰt CÀ GiỰt,em Hay Download NhẠc TỪ May Trang Web Ve ĐỂ Ghi NhẠc Ra ĐĨa Cd Cho NgƯỜi Ta Nghe(nghe DƯỢc Trong MẤy ĐẦu Cd DÂn DỤng LuÔn)em Ghi BẰng Nero 7.0 Sau Khi Ghi Xong Nghe Trong ĐẦu ĐĨa Cd Vi TÍnh Thi Nghe RẤt TỐt CÒn Đem XuỐng ĐẦu ĐĨa Cd DÂn Dung Thi Nghe CÀ DỰt Sao KỲ VẬy Anh ChỊ CÓ PhẢi La Do Ổ CỨng CỦa Em CÀ DỰt Hay La Do CÁi GÌ Vay MẤy Anh ChỊ(hÙi ĐÓ Ghi ĐĨa Cd ThÌ Ok ĐỌc RẤt TỐt TrÊn CẢ 2 ĐẦu Cd LẪn ĐẦu Cd DÂn DỤng GiỜ ThÌ Ghi CÁi NÀo Ra CŨng Bi NhƯ VẬy))
Em KÍnh Mong CÁc Anh ChỊ GiÚp Em !!!!!11