PDA

View Full Version : Cứu em với các Bro..

gacongnghiep
28-09-2006, 16:05
Máy em mấy trước bị nhiếm spy ware nhưng đã dùng các chương trình diệt virus khác không được .. nhiều chương trình cài nên xong rồi nhưng khi quét thì không được .. đến hôm nay em định ghost lại máy thì dở chứng.. Ban đầu bật mới bật lên thì chạy được 1 lúc màn hình có hiên lên Windows Xp rồi chạy tiếp xong đến lúc này thì màn hình đen xì các bạc ạ .. huhu .. chắc là do card màn hình rồi nhưng khi em tháo ra lắp vào xem sao .. Nhưng không những không nhẹ hơn mà bệnh càng trầm trọng .. Khới động máy thì không hiện lên gì cả và còn lại thêm bênh nữa . Vừa mới bật Power xong nó khoảng 3s thì tắt cái rụp 1 cai rồi lại chạy tiếp ..em thử lại mấy lần đều như vậy không biết đó là bệnh gì ... Mong các bro giúp đỡ .. không biết đó có phải do spyware hay không nhưng em nghị việc lắp ra tháo vào không có vần đề gì . Cái đó em làm nhiều rồi nhưng chưa bao bị như thế này .. ( Các anh xem giúp em tại sao máy khi khơi động nó chạy 3s rồi tắt đi chạy tiếp .. với card màn hình có sao không )

anh_dang_co_don
29-09-2006, 11:55
Bạn kiểm tra lại bộ nguồn xem có vấn đề gì kô và bạn xem nguồn điện chỗ nhà bạn xem có ổn định kô, nguồn điện kô ổn định dễ bị như vậy lắm.