PDA

View Full Version : Nhắc nhở nguyenphuong6: Gửi bài đả kích/xúc phạm đến chính trị, tôn giáo

VietDuc
28-09-2006, 09:27
Post: http://www.ddth.com/showthread.php?p=604444#post604444
User: nguyenphuong6 (http://www.ddth.com/member.php?u=72984)
Infraction: Gửi bài đả kích/xúc phạm đến chính trị, tôn giáo

Administrative Note:

Message to User:

911.com
28-09-2006, 12:53
Sao bạn ko ban nick nó luôn đi ... Đây là sân chơi chứ đâu phải là nơi chửi lộn ...Cậu np6 này tôi cũng thấy nhiều lần xúc phạm lắm rồi chứ ko phải 1 lần , hồm nay vào mới thấy np6 chửi nhau trong box Quảng Cáo Trực Tuyến ...Site của mình bị hack thì kêu member phá ... Nói đưa ra bằng chứng thì ko đưa

ongtre63
28-09-2006, 22:13
đúng rùi, ban nick mới xứng, bên vụ Chodientu cũng thấy cậu này máu me lắm, nói năng gì mà... Phải thẳng tay mới " nghiêm t rị " đựoc các pác ạ !

(Đôi lời góp í thui )

Mitxixipi
28-09-2006, 22:26
ban nick nguyenphuong6 :D ông ý lại lập nguyenphuong7 :P

nguyenphuong6
29-09-2006, 21:05
Mấy ku này rảnh rỗi nhỉ. Vọc cả sọt rác. Ban thì cứ ban, có sao,khỏi cãi lộn nữa. Tui thích chửi thì tui chửi, ai làm gì được tui. Ông nào cần chứng cớ gì thì gặp tui offline, tui đưa cho. Rảnh rỗi gì mà cãi nhau online

911.com
30-09-2006, 12:41
Bó tay với bác np6 này luôn ... Bác nói ra những lời như thế thì để admin xem xét . Hi vọng đây sẽ là 1 sân chơi chứ ko phải là nơi khiêu khích và chọc phá nhau ... Bị ban nick đó là nổi nhục đấy bác np6 ạ . Không có gì tự hào đâu , bác đừng có thách thức . Chúng ta đều là dân có học , hãy suy nghĩ trước khi nói , bác chỉ là con nít (18-23) ranh thôi mà đi thách thứ như vậy sao

Mấy ku này rảnh rỗi nhỉ. Vọc cả sọt rác. Ban thì cứ ban, có sao,khỏi cãi lộn nữa. Tui thích chửi thì tui chửi, ai làm gì được tui. Ông nào cần chứng cớ gì thì gặp tui offline, tui đưa cho. Rảnh rỗi gì mà cãi nhau online

nguyenphuong6
30-09-2006, 14:45
Mấy thằng ranh con này tao không rảnh cãi nhau online với chúng mày. Đứa nào thích thì offline. Cần gì cứ nói, tao đáp ứng hết. Mấy thằng newbie biết cái gì mà nói, tao không chấp

TuanLaVft
30-09-2006, 15:47
Bây giờ mới biết Nguyenphuong6 là người như thế nào.
Đảng viên, thích giúp đỡ mọi người và hay tham gia các công tác từ thiện. Thật là đáng thất vọng. Chẳng qua là lưu manh giả dang trí thức, gái đĩ gì mồm thôi.

nguyenphuong6
30-09-2006, 16:29
ừ mày muốn nghĩ thế nào cũng được hết. Cần gì thì cứ gặp ngoài đời. Rất dễ gặp

thagnv
30-09-2006, 16:42
Đúng ra thì anh Việt Đức đã nhắc nhở trước rồi.
Nhưng thời gian sau đó, bác này giống như là lỡ tay phạch áo rồi nên xé toạch ra luôn.
Chuyện văn hoá ứng xử của anh ta thế nào. Mọi người chắc chắn sẽ tự hiểu và đối với riêng bản thân nguyenphuong6 nếu anh xem việc ban nick là việc tôi nên làm... thì anh đã được toại nguyện! :)
10 ngày!

nino
01-10-2006, 22:26
Đúng ra thì anh Việt Đức đã nhắc nhở trước rồi.
Nhưng thời gian sau đó, bác này giống như là lỡ tay phạch áo rồi nên xé toạch ra luôn.
Chuyện văn hoá ứng xử của anh ta thế nào. Mọi người chắc chắn sẽ tự hiểu và đối với riêng bản thân nguyenphuong6 nếu anh xem việc ban nick là việc tôi nên làm... thì anh đã được toại nguyện! :)
10 ngày!

một món "quà xứng đáng" cho những người "xứng đáng" ặc ặc...

meoden08
02-10-2006, 12:39
Mấy thằng ranh con này tao không rảnh cãi nhau online với chúng mày. Đứa nào thích thì offline. Cần gì cứ nói, tao đáp ứng hết. Mấy thằng newbie biết cái gì mà nói, tao không chấp

Ai mà chẳng bắt đầu sự học từ con số 0, chẩng nhẽ vừa rời vú mẹ ra là bác đã biết lập trình rồi chắc? Đừng nên coi thường các newbie, biết đâu trong số họ sẽ có 1 Bill Gates thứ hai thì sao.

ongtre63
03-10-2006, 01:27
Ai mà chẳng bắt đầu sự học từ con số 0, chẩng nhẽ vừa rời vú mẹ ra là bác đã biết lập trình rồi chắc? Đừng nên coi thường các newbie, biết đâu trong số họ sẽ có 1 Bill Gates thứ hai thì sao.

Hehe, bác này nói chí phải, đừng coi thường chúng tôi. Dù có là np6 hay np7 thì cũng đã chứng tỏ con người mình rùi đấy bạn à, thất vọng