PDA

View Full Version : Hôm nay là ngày GA gửi séc, có bác nào nhận được không?

nguyenphuong6
26-09-2006, 23:38
Cả tháng chỉ vui nhất ngày này. Có nhiều bác nhận được séc tháng này không ạ?

1adult
27-09-2006, 10:56
Cả tháng chỉ vui nhất ngày này. Có nhiều bác nhận được séc tháng này không ạ?

nhận được check nhưng chắc gì nhận dc $, cầm $ trên tay hãy nói!!!

thongtinlaptop
27-09-2006, 11:12

Hố hố, có gì mà thách thức nhau kinh quá vậy pác :D

thongtinlaptop
27-09-2006, 11:13

nguyenphuong6
27-09-2006, 11:17

đương nhiên là phải nhận được tiền chứ

thongtinlaptop
27-09-2006, 11:21
Nhận được nhớ scan cái đưa lên diễn đàn cái ảnh nhé pác :D

disconnect
27-09-2006, 11:24

Làm gì mà bức xúc vậy, chỉ cần GA thông báo gửi sec là mình coi như nhận được tiền rồi, không sợ bị lấy lại đâu :whistling

nguyenphuong6
27-09-2006, 11:33
Nhận được nhớ scan cái đưa lên diễn đàn cái ảnh nhé pác :D

scan séc hay scan tiền hả bác?

thongtinlaptop
27-09-2006, 11:35
éc, scan tiền làm gì, tiền thì mọi người ai cũng biết rồi, chú cứ scan cái séc cho nó máu, để cho thiên hạ nó thèm à quên nó biết :D

nguyenphuong6
27-09-2006, 11:38
http://vietpayperclick.com/showthread.php?t=152 <<< bác vào đây mà xem những tấm séc của anh em VCCP

nguyenphuong6
27-09-2006, 11:38
http://vietpayperclick.com/showthread.php?p=1455#post1455

1adult
27-09-2006, 12:07

k có gì, thấy np6 đi đâu cũng khoe nên hơi ngứa mắt.

1adult
27-09-2006, 12:09
Làm gì mà bức xúc vậy, chỉ cần GA thông báo gửi sec là mình coi như nhận được tiền rồi, không sợ bị lấy lại đâu :whistling

ai bảo bạn thế, trong khi chưa clear nó vẫn có thể hủy sec

nguyenphuong6
27-09-2006, 12:17
k có gì, thấy np6 đi đâu cũng khoe nên hơi ngứa mắt.

Tui biết có nhiều người ngứa mắt chứ. Thực ra thâm tâm tôi là muốn để anh em phát triển cái món này, vừa là phát triển kinh tế của mỗi cá nhân vừa là làm giầu cho đất nước. Thế nên tôi mới ra mặt khuyến khích anh em thôi. Còn thì cũng sắp quy ẩn giang hồ không màng thế sự rồi. Cái nick này cũng mới đăng ký thôi mà

1adult
27-09-2006, 12:34
Tui biết có nhiều người ngứa mắt chứ. Thực ra thâm tâm tôi là muốn để anh em phát triển cái món này, vừa là phát triển kinh tế của mỗi cá nhân vừa là làm giầu cho đất nước. Thế nên tôi mới ra mặt khuyến khích anh em thôi. Còn thì cũng sắp quy ẩn giang hồ không màng thế sự rồi. Cái nick này cũng mới đăng ký thôi mà

khuyến khích gì mà hơi tự phô đấy bạn

nguyenphuong6
27-09-2006, 12:42
Dạ đúng, trước khi từ giã giang hồ thì cũng phải có đôi lời bái biệt chứ . Nổ tý bác thông cảm

1adult
27-09-2006, 18:46
Dạ đúng, trước khi từ giã giang hồ thì cũng phải có đôi lời bái biệt chứ . Nổ tý bác thông cảm

bạn kiếm được nhiều tiền vậy mà sao lại từ giã giang hồ, không lẽ bị G del hết acc rồi ah;)

nguyenphuong6
27-09-2006, 18:54
Từ giã giang hồ tức là không tham gia luận bàn chính sự nữa. Lẳng lặng làm GA kiếm chút cháo thôi. Chiến đấu chốn giang hồ bị anh em ghét nhiều quá, thôi quay về tự luyện kiếm, làm GA kiếm mỗi tháng vài ngàn sống qua ngày, chờ một ngày mai tươi sáng hơn, mỗi anh em khác kiếm được vài ngàn thì của mình là muỗi. Trước khi bái biệt anh em ddth, trở về động của mình tu luyện, xin có lời chúc anh em ở lại mạnh giỏi, kiếm nhiều tiền về xây dựng tổ quốc, hẹn ngày tái ngộ trở lại trên box này. Anh em nào cần gặp kẻ hèn mọn này, xin cứ vào VCCP (http://vietpayperclick.com) để lại lời nhắn nhủ.

1adult
27-09-2006, 19:10
Từ giã giang hồ tức là không tham gia luận bàn chính sự nữa. Lẳng lặng làm GA kiếm chút cháo thôi. Chiến đấu chốn giang hồ bị anh em ghét nhiều quá, thôi quay về tự luyện kiếm, làm GA kiếm mỗi tháng vài ngàn sống qua ngày, chờ một ngày mai tươi sáng hơn, mỗi anh em khác kiếm được vài ngàn thì của mình là muỗi. Trước khi bái biệt anh em ddth, trở về động của mình tu luyện, xin có lời chúc anh em ở lại mạnh giỏi, kiếm nhiều tiền về xây dựng tổ quốc, hẹn ngày tái ngộ trở lại trên box này. Anh em nào cần gặp kẻ hèn mọn này, xin cứ vào VCCP (http://vietpayperclick.com) để lại lời nhắn nhủ.

OK, chắc xem phim kiếm hiệp nhiều quá đây mà. Tôi chỉ góp ý với bạn thôi chứ chả có ghen tị hay ghét gì bạn. Thân.

nguyenphuong6
27-09-2006, 21:07
Tùy các pác. Ghét tui đến mức truy sát tui thế này thì kinh khủng thật. Đã gác kiếm quy ẩn giang hồ không màng thế sự mà vẫn bị truy sát , tội của tôi lớn quá. Vì cá nhân tôi mà cả một sân chơi của tuổi trẻ cũng bị dọa khủng bố
Vì thế người ta mới nói rằng 1 thằng Việt Nam thì chẳng kém gì 1 thằng Nhật, nhưng 100 thằng Việt Nam thì không bằng 5 thằng Nhật. Suốt ngày chỉ lo cắn xé nhau, thằng nào hơn thì đập cho phát cho biết

klasdfe
27-09-2006, 22:10
Tùy các pác. Ghét tui đến mức truy sát tui thế này thì kinh khủng thật. Đã gác kiếm quy ẩn giang hồ không màng thế sự mà vẫn bị truy sát , tội của tôi lớn quá. Vì cá nhân tôi mà cả một sân chơi của tuổi trẻ cũng bị dọa khủng bố
Vì thế người ta mới nói rằng 1 thằng Việt Nam thì chẳng kém gì 1 thằng Nhật, nhưng 100 thằng Việt Nam thì không bằng 5 thằng Nhật. Suốt ngày chỉ lo cắn xé nhau, thằng nào hơn thì đập cho phát cho biết100 thằng VN bằng 100 thằng Nhật nhưng có 1 thằng vừa ngạo mạn vừa "bẩn" như bác np6 thì 99 thằng còn lại kg thể kg đập. Nếu là người Nhật thì 99 thằng kia kg cần đập, thằng còn lại (có danh dự) cũng đã tự nó rút dao rạch bụng chết tươi rồi (khỏi phải "quy ẩn" cho nó rách việc).

nguyenphuong6
27-09-2006, 22:41
Sặc, chết cười. Thấy thằng em nó gửi cho cái link, vào tưởng cái gì. Bố thằng dở hơi biết bơi này nó thù em cái gì không biết, chắc nó thấy em kiếm được nhiều tiền hơn nó nên nó bị điên kon mẹ nó rồi. Đời lắm thằng điên vì ghen tị thật. Lúc trước thì nó khăng khăng em làm web***, giờ thì nó lại sủa em ở bẩn. Đúng là trên mạng lắm chó thật. Chú cảm thấy cắn được anh thì cứ cắn, có điều cắn càn cũng không dễ đâu, đội săn bắt chó thành phố không để yên đâu
Anh khuyên chú nên đi bệnh viện kiểm tra sức khỏe đi. Bố mẹ chú nuôi chú lớn ngần này mà thấy chú phát bệnh cũng buồn đời. Đừng chết vì ghen tị chú mày ạ. Còn nếu bố mẹ chú klasdfe bị nhiễm chất độc mầu da cam rồi mới đẻ ra chú thì chú cứ đăng ký vào chương trình hỗ trợ trẻ em chất độc mầu da cam của tụi anh, có gì tụi anh sẽ giúp đỡ
@những thằng nào đang bị điên vì ghen tị : Anh khuyên các chú nên đi bệnh viện khám bệnh, các chú nên biết thương bố mẹ.

nguyenphuong6
27-09-2006, 23:48
Đọc mấy bài viết gần đây, tui thấy bác nguyenphuong này giống như cái tụi kích động ấy.

- Kích động nào là nhiều tiền nè, nhận tiền chưa, cần mua dylan, tiền xài kô hết
- Không hiểu làm vậy có ý gì nhỉ? Tính bác ấy hay thích khoe hả? Hay là chơi đểu với newbie, để họ bị xoáy vào, bỏ bê công việc. Có người chat với tui, nói 1 tháng tui kiếm từ GA chỉ $30 thôi, thì họ kêu rằng bèo quá. Không hiểu nó bèo chỗ nào, cái đó là kiếm thêm chứ có phải là cái chính đâu.
- Bác nguyenphuong này làm như vậy thì chắc cái ý định là kích động để chơi newbie 1 vố đấy mà lol Cứ như bác ấy nói thì chắc phải được 1 danh hiệu của tụi Google Adsense giành cho best seller rồi :D

Đồng chí Lê Khắc Như, tôi luôn hết sức bình tĩnh với đồng chí nhá. Nhưng đồng chí nói thế này là hơi quá đáng rồi đấy. Sao lại là chơi đểu newbie? Sao lại là hay khoe?
Làm GA rõ ràng nếu làm tốt thì được nhiều tiền, đó là sự thật. Ngoài ra các webmaster sẽ được thêm nhiều kinh nghiệm, có mục tiêu phấn đấu rõ ràng. Nếu Đc Lê Khắc Như không giúp gì anh em newbie thì cũng đừng nói như phần trên, anh em sẽ hiểu nhầm là tôi lừa anh em. Không share thì bảo là giấu nghề, share thì bảo là khoe?

nguyenphuong6
28-09-2006, 00:42
Đó, người ta gọi cái mà đồng chí nói là "chết vì sự ganh tỵ". Cẩn thận không bệnh đó
Cách chơi của tui, làm site về Hồi giáo, tui giới thiệu đàng hoàng thì các người không tin, đòi share website, nói tôi làm web***. Nếu tôi dại dột share website thì chắc sẽ bị đánh phá không thương tiếc. Tốt nhất giấu đi là chắc nhất, chả dại gì dây với mấy thằng Chí phèo. Không ai dại gì khoe nồi cơm của mình ra. Đây cũng là một lời khuyên chân tình đối với các pác làm GA.
Còn cái site của ông lkn thì đã bị GA ban account, cái này GA nó có tool để kiểm tra, khỏi cần giấu
Ai tin thì tiếp tục làm GA, ai không tin bảo GA lừa đảo hay tôi nói sai thì đừng làm.
Còn tôi phải nói thật là làm GA may hơn khôn, giỏi cũng không bằng ăn may.

klasdfe
28-09-2006, 00:52
Sặc, chết cười. Thấy thằng em nó gửi cho cái link, vào tưởng cái gì. Bố thằng dở hơi biết bơi này nó thù em cái gì không biết, chắc nó thấy em kiếm được nhiều tiền hơn nó nên nó bị điên kon mẹ nó rồi. Đời lắm thằng điên vì ghen tị thật. Lúc trước thì nó khăng khăng em làm web***, giờ thì nó lại sủa em ở bẩn. Đúng là trên mạng lắm chó thật. Chú cảm thấy cắn được anh thì cứ cắn, có điều cắn càn cũng không dễ đâu, đội săn bắt chó thành phố không để yên đâu
Anh khuyên chú nên đi bệnh viện kiểm tra sức khỏe đi. Bố mẹ chú nuôi chú lớn ngần này mà thấy chú phát bệnh cũng buồn đời. Đừng chết vì ghen tị chú mày ạ. Còn nếu bố mẹ chú klasdfe bị nhiễm chất độc mầu da cam rồi mới đẻ ra chú thì chú cứ đăng ký vào chương trình hỗ trợ trẻ em chất độc mầu da cam của tụi anh, có gì tụi anh sẽ giúp đỡ
@những thằng nào đang bị điên vì ghen tị : Anh khuyên các chú nên đi bệnh viện khám bệnh, các chú nên biết thương bố mẹ.What an Asshole!  

nguyenphuong6
28-09-2006, 00:55
Sặc,
Cần chú ý : Chó dại chạy rông ngoài đường dạo này khá nhiều. Cẩn thận kẻo bị chó dại cắn

1adult
28-09-2006, 01:04
pó tay np6, nóng tính quá

nguyenphuong6
28-09-2006, 01:35
pó tay np6, nóng tính quá

cái này không phải là nóng tính bác ạ. Ngô ra ngô, khoai ra khoai, nhờn với chó để chó nó liếm mặt đấy bác ạ. Phải chỉ đích danh cái thằng đểu nhất ddth để anh em đề phòng. Còn một thằng nữa cơ.

1adult
28-09-2006, 01:53
cái này không phải là nóng tính bác ạ. Ngô ra ngô, khoai ra khoai, nhờn với chó để chó nó liếm mặt đấy bác ạ. Phải chỉ đích danh cái thằng đểu nhất ddth để anh em đề phòng. Còn một thằng nữa cơ.

thằng nào thế, PM cho tôi biết tên với

nguyenphuong6
28-09-2006, 01:54
Cái thằng đã click 42 cái vào cái acount makemoneyonline của tôi ý.

1adult
28-09-2006, 02:03
Cái thằng đã click 42 cái vào cái acount makemoneyonline của tôi ý.

bạn nói vậy nếu tôi biết là ai thì bạn chết liền;)