PDA

View Full Version : Tạm thời đóng cửa box Thư giãn

vikhoa
26-09-2006, 21:46
Box Thư giãn sẽ được tạm ngưng hoạt động từ nay đến hết tháng 10.

Box sẽ mở cửa trở lại vào ngày 01/11/2006.

khoabeo108
26-09-2006, 23:51
Hix, hèn gì, em vào mãi mà ko được. Cứ tưởng "nhà mình" bị làm sao

ngocquang19877
27-09-2006, 00:01
thía tại sao phải đóng cửa thế nhỉ :confused: ?

Lấy đây làm chổ thư giãn tạm được không vi khoa :tongue: ?

dly
27-09-2006, 06:38
thía tại sao phải đóng cửa thế nhỉ :confused: ?

Đồng ý. Góc thư giãn rất cần cho anh em. Sao lại đóng nhỉ?

Arkain
27-09-2006, 08:07
Rồi rồi, chắc là hình khỏa thân của bác Dê Lỳ post lên làm Mrs. Duong phật ý rồi đây! :tongue:

namhoang
27-09-2006, 09:27
Trời ơi em vào DDTH chủ yếu là vì box thư giãn thế mà các bác nỡ lòng nào?? Trời ơi!!

bancankhong
27-09-2006, 09:48
Chỉ đóng cửa tạm thời gần 2 tuần thôi, đâu có lâu đâu?
chờ cả nhiều năm còn được mà, phải không?

Arkain
27-09-2006, 09:49
Trong thời gian chờ đợi, mời các bác vào chơi trò Choices (http://www.ddth.com/showthread.php?t=102250) để giải khuây đi =P

dly
27-09-2006, 10:00
Bác Thích chơi anh em! For mod only ông tướng ui

VietDuc
27-09-2006, 10:10
Mấy lão già mà hám vui, mới kiu đóng cửa 2 tuần mà như đỉa phải vôi . gruuuuuuuu

jollibee
27-09-2006, 10:29
Ủa dzị hả - thui thì mót chơi với mót... Nhưng là "Recyle Bin" mà, ai vào thùng rác làm gì :prrrr:

Mấy lão già mà hám vui, mới kiu đóng cửa 2 tuần mà như đỉa phải vôi . gruuuuuuuu
Đóng cửa đến ~5tuần (đến 01.11) lận bọ chét xả chỗ nào :confused:

namhoang
27-09-2006, 10:37
Thôi vào box thông báo mà Tám vậy:)
Thông cảm cho em bức xúc không biết để đâu??

The Old Man
27-09-2006, 10:55
Bà xả nghe đóng box thư giãn bả mừng quá. Bả nói thôi vào thư giản đở với em trong 2 tuần vậy. Bác VK hại tui rồi.

Arkain
27-09-2006, 11:15
Hú vía !
Tớ tưởng cái bài "Có ngàn vàng nên mất trước hay mất sau" tớ post hôm qua !
Khiếp !
:yes:

Cái nhà bác Thích trời đánh này, làm tớ phải hì hục đào cái thùng rác lên xem cái topic đó ra ngô ra khoai thế nào :emlaugh:

dly
27-09-2006, 11:16
Ủa dzị hả - thui thì mót chơi với mót...tha hồ cho Dê Lỳ khỏa thân thỏa thích :lick:

Khoe hàng với anh em cùng giới có gì dzui.%0

vikhoa
27-09-2006, 11:25
Trong thời gian này, các bạn có thể "xả" trong box Giao lưu, tuy nhiên bài viết sẽ bị kiểm soát chặt hơn và bớt Chit-chat hơn. Xin lỗi vì việc đóng cửa box Thư giãn. vikhoa sẽ move ra lại để các bạn đọc tuy nhiên không post bài được. (Các đại gia SM với M thì vẫn post thoải mái ^_^)

Nhờ các chuyên gia ĐM đi tổng dọn dẹp lại giùm em các box trong Góc Thư giãn nhé. Sau khi sạch sẽ 1 chút em sẽ mở lại ^_^ Các bác muốn có sân vui chơi thì cũng phải quét dọn 1 chút đi chứ, mừng đám cưới em, ai lại để cái sân rác rến đầy ra thế.

Trừ 1 số bài "chất lượng" thì còn lại, em thấy phía dưới tồn đọng nhiều thứ linh tinh quá. Cái nào mà "thư giãn hông nổi" thì các bác dọn vào Recycle Bin giùm em.

Nhân dịp này, em xin kính mời các bác dly, thagnv lên ghế Đại Tổng quản (SM), tạo cơ hội cho các bác đi ăn nhậu lấy sức về dọn dẹp.

dly
27-09-2006, 12:31
Ặc! hành nhau gồi. Bắt đền một chầu 81 mới chịu

thagnv
27-09-2006, 12:33
Nhân dịp này, em xin kính mời các bác dly, thagnv lên ghế Đại Tổng quản (SM), tạo cơ hội cho các bác đi ăn nhậu lấy sức về dọn dẹp.
Rồi rồi... hôm nọ em khao rồi... giờ tới bác Dê Lỳ khao đê... :whistling
Thank kìu nhiều nhiều vikhoa... em sẽ cố gắng góp sức mình để các bác có dịp thư giãn thoải mái... :wub:

VietDuc
27-09-2006, 13:18
Roài, THẮNG và bác Lý chính thức lên hàng SMOD. WELCOME và chuẩn bị ra 81 Trần Quốc Thảo nhậu roài....

dly
27-09-2006, 13:44
:bawling: :bawling: :bawling: Bắt đền Vê Khờ đó hổng chịu! hổng chịu đâu! :bawling: :bawling: :bawling:

To All: Bao giờ đây anh em

Ghost1982
29-09-2006, 08:17
Cái này chắc là nghe lời vợ đây :D
Có lẽ KN thấy có vấn đề gì đó nên đã ...
Hiện tại đã cho xem nhưng chưa cho post bài thì phải :}

nguoimoi
29-09-2006, 10:23
Thế là hết chỗ chơi rồi bác dly ơi ! Hay là tại cái bài "thế mà nói nhiều à" của em, nên phu nhân vk quyết định khai đao...

Ôi mẹ ơi, có lẽ nên off luôn cho đến khi Box thư giãn mở lại thôi.

vikhoa
29-09-2006, 11:06
Cái này chắc là nghe lời vợ đây :D
Có lẽ KN thấy có vấn đề gì đó nên đã ...
Hiện tại đã cho xem nhưng chưa cho post bài thì phải :}

Ghost à, cái gì biết thì nói, không biết thì đừng nghe người khác nói rồi nói lung tung nhé. vikhoa làm việc trên DDTH từ trước đến giờ đều theo chủ ý của mình, chưa phải nghe theo lời của ai cả, kể cả bố mẹ hoặc vợ. vikhoa chỉ làm những gì mình cảm thấy là cần làm thôi.

thagnv
19-10-2006, 21:27
Bác Khoa xem xét thế nào chứ cái box Thư Giãn chỗ em giờ đìu hiu quá, mỗi lần vào đờn chỉ dòm box Thư Giãn với box Audio/Video mà box Audio/Video thì hổng chat chit đc gì...

Giờ đóng của box Thư Giãn, nick xanh chọc nick đỏ, nick đỏ trêu nick xanh, hic hic... thiệt tình là thư giãn hổng nỗi nữa... lẩu dê công nhận là ngon thiệt, nhưng thử hỏi ngày nào cũng cho bác ăn lẩu dê bác có chịu nổi hông?

Anh em lách luật, thành ra nhiều khi post bài vui vui một mình và hổng ai comment, rầu hết sức thành ra cứ là cái gì cũng Tự Giới Thiệu - Giao Lưu. Rác ko đổ chỗ này thì đổ chỗ khác... stress chỗ này xả ko đc thì xả chỗ khác... cũng thế cả...

Bác bảo rác, ừ thì rác, bác cho em cái chổi, sau này nối cán, hai tác dụng, dùi cui (ban nick) và chổi chà (xóa bài), em dọn hơn 300 bài trong cái box Giao Lưu - Thư Giãn rồi... ĐM hết 2 buổi sáng... mà đâu phải Đào lên rồi đập liền đâu, xem qua cái đã... ai post bài lên cũng gửi gắm điều gì đó dù là chat chit nên ko thể phủi sạch đc... có thể nói em đã đọc hết 90% nội dung trong cái box đó rồi... hic hic... chắc là sạch rồi đó anh ơi...

Khẩn thiết đề nghị anh mở cửa box Thư Giãn. Nên chăng chỉ để là box Thư Giãn thôi, mấy cái mục con dẹp bớt, gom vô một cục thì Box Thư Giãn thôi... đố vui là Thư Giãn, âm nhạc điện ảnh là thư giãn, vô trong này, cái gì ko dính đến IT là vào Thư Giãn.

Em xin lỗi vì đã viết dài, nhưng bữa giờ tay em ngứa lắm rồi mà chẳng viết được gì cả... anh xem sắp xếp lại box Thư Giãn, và mở cửa...

Em ko có chỗ thư giãn, em viết tiếp à nhen... :D

vikhoa
19-10-2006, 22:04
Kiểu này phải mở sớm cho các bác, không thì rủ nhau đình công là chết em mất. Server cũng đã nhanh hơn rồi, hy vọng các bác dọn dẹp giúp em cũng nhanh hơn ^_^

Vừng ơi, mở cửa ra nào ...

dly
19-10-2006, 22:09
Hoan nghênh Vi Khoa. Thoải mái rồi anh em ui. Nhào vô tán đê