PDA

View Full Version : YM đang bị lỗi

nlht
26-09-2006, 11:56
Chào mấy bạn mình quá sốc khi đi học về mở YM và 1 cảnh tượng khủng khiếp đã hiện ra. Tất cả các nick name đề mất hết và nếu có add nick thêm thì cũng ko hiện ra mặc dù minh đã bấm Ctrl + F và Ctrl H nhưng cũng ko tác dụng. Các ai bị giống mình ko?????
Mình chơi máy nhà nên và đã cài bitdefender 10 rồi mà vẫn bị tức quaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Help me

khoabeo108
26-09-2006, 20:29
Lạ nhỉ, sao mình ko thấy hiện tượng gì hết, bạn thử 1 trong 2 cách này xem:
1. Đăng nhập bằng 1 nick khác để kiểm tra xuất hiện hiện tượng tương tự ko?
2. Gỡ YM! ra rồi cài lại

hangblu
17-09-2008, 14:35
minh cung vua cai YM xong, luc login vo bi bao loi:
"Yahoo Messenger has encountered a problem and needs to close "
neu minh "Don't send" la bi tat lien.
co ai bi giong minh khong chi minh cach khac phuc voi, cam on!

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

các bác oi cứu e với!
e cài lại driver modem de vao net nhưng vào net đuoc 2g la bi loi, man hinh tat hien mau xanh da troi với mấy dòng chữ này:
" a problem has been detected and window has been shutdown to prevent your pc.
KERNEL-STACK-INPAGE-ERROR
if this is the first time y've seen this stop error screen, restart your pc, if this screen appear again, follow these steps:
Check to make sure any new hardware or software is properly installed. If this is a new intallation, ask your hardware manufacturer for any window updates you may need.... "
chan qua!!!!
co ai bi giong minh khong chi minh voi. thanks

hangblu
17-09-2008, 15:19
các bác oi cứu e với!
e cài lại driver modem de vao net nhưng vào net đuoc 2g la bi loi, man hinh tat hien mau xanh da troi với mấy dòng chữ này:
" a problem has been detected and window has been shutdown to prevent your pc.
KERNEL-STACK-INPAGE-ERROR
if this is the first time y've seen this stop error screen, restart your pc, if this screen appear again, follow these steps:
Check to make sure any new hardware or software is properly installed. If this is a new intallation, ask your hardware manufacturer for any window updates you may need.... "
chan qua!!!!
co ai bi giong minh khong chi minh voi. thanks

ruacon2008
18-09-2008, 23:08
máy bị virut khủng oi` nện format lại đi