PDA

View Full Version : Ai biết phần mềm dò Password đăng nhập diễn đàn không???

future_star
22-09-2006, 00:07
Trước đây em có đăng ký ở một diễn đàn nhưng mà giờ quên Password và cả E-Mail rồi, chỉ nhớ mỗi Username thôi. Ai biết có phần mềm nào tự động dò Password để đăng nhập diễn đàn không? (Nếu có loại nào cho phép mình chọn 1 số ký tự mình biết thì tốt. Và đừng bác nào bảo em Sign Up lại nha)

future_star
22-09-2006, 15:12
Hu ko có ai trả lời em à

aochoangxanh
22-09-2006, 17:10
đăng ký nick mới, acx ko biết có hay ko nhưng chắc là ko có, nếu có cũng chẳng ai đưa đâu, chắc hiểu nguyên nhân chứ?

khoabeo108
22-09-2006, 19:36
Trước đây em có đăng ký ở một diễn đàn nhưng mà giờ quên Password và cả E-Mail rồi, chỉ nhớ mỗi Username thôi. Ai biết có phần mềm nào tự động dò Password để đăng nhập diễn đàn không? (Nếu có loại nào cho phép mình chọn 1 số ký tự mình biết thì tốt. Và đừng bác nào bảo em Sign Up lại nha)

Quên password-Ok! Quên E-mail + nhớ Username ====> Nghi ngờ quá

ninjapro
24-09-2006, 20:06
Trời bạn vô phần "quên password" đó.

future_star
24-09-2006, 21:04
Trời bạn vô phần "quên password" đó.

Xời anh ơi, em nói là em quên cả Mail đăng ký rồi mà. Quên Pass thì nó gửi vào Mail mà...

nohack
24-09-2006, 22:12
Chứng minh được acc đó là của bạn và nhờ admin change pass :P

nightstar
25-09-2006, 13:04

Diễn đàn nào vậy nói ra đi biết đâu anh em có cả user VIP chia sẽ cho hehe :blink: