PDA

View Full Version : VNADSENSE - Sàn quảng cáo trực tuyến đầu tiên ở Việt Nam

pixelart
16-09-2006, 00:45
VNADSENSE Một phương tiện quảng cáo mới đã có mặt tại Việt Nam. Quảng cáo trực tuyến cách nhanh nhất để tiếp xúc với khách hàng. Hãy kết nối với chúng tôi để tạo nên một hệ thống khách hàng nhanh nhất và nhiều nhất.

Có mặt tại địa chỉ http://www.vnadsense.com, net, org, hay biz đều được cả.

Hiện tại VNADSENSE đang chạy phiên bản thử nghiệm dành cho toàn thể webmaster Việt Nam.

Chức năng của hệ thống này mình thấy còn cool hơn cả google.

Ai muốn thử thì nhào vô :cool:

nguyenphuong6
16-09-2006, 06:52
Chức năng của thằng này chỉ xứng đáng so sánh với adbrite, chứ sao lại so sánh với GA được. GA là quảng cáo nội dung mà

erosinlove
16-09-2006, 12:03
mình test rồi , nếu bạn hiểu hết về chức năng của nó thì sẽ thấy nó là 1 site được kết cấu khá chặt chẽ đó ;)

911.com
16-09-2006, 12:03
Có mặt tại địa chỉ http://www.vnadsense.com, net, org, hay biz đều được cả.

Hiện tại VNADSENSE đang chạy phiên bản thử nghiệm dành cho toàn thể webmaster Việt Nam.

Chức năng của hệ thống này mình thấy còn cool hơn cả google.

Ai muốn thử thì nhào vô :cool:

Bác dựa vào đâu mà nói nó cool hơn google vậy...

Ko biết cái site môi giới này ăn bao nhiêu % số tiền mà mình kiếm đc vậy mấy bác ... Tiền bạc thanh toán ra sao /

fproxy
17-09-2006, 08:37
Riêng cái trò lấy thương hiệu của google đã ko được giới webmasters chúng tôi thích thú rồi.
Có lẽ bác nên đánh vào những người mới, sẽ vào giới webmasters 1deenss 2 năm nữa:D

pixelart
17-09-2006, 09:40
Bác dựa vào đâu mà nói nó cool hơn google vậy...

Đó là theo ý kiến cá nhân của mình thôi, bởi vì nó quảng cáo kết hợp giữa Arbite và Google adsense, nhưng cái chính là cty này ở VN, kiếm tiền thiệt sự dễ hơn, điều lệ khá tốt, chứ ở Google tỷ lệ mấy bạn nhân đưộc tiền là bao nhiêu ???

Với site này bạn có thể nhận theo tháng, có thể bán quảng cao, mình thích cái này nhất :D . Đơn giản dễ hiểu, tiếng Việt :D

pixelart
18-09-2006, 08:42
Ai đó, KTVOL phải không ? Anh lấy domain vietchum.net , sau đó để vietchum.net run, em phải mua domain khác là motthoi.com

Thử hỏi làm vậy thì lấy gì em làm tiếp cho anh nữa ?
site mua bán ô tô em đã làm đến 95% rồi , anh lấy domain của em , lấy luôn website của em rồi còn nói gì nữa

Chuyện cá nhân em không thích đem lên ddth nói làm gì cả, anh cứ lên motthoi.com post lungtung , giờ lại còn lên đây, nếu thích thì anh cứ lập 1000 topic trên này. ok? bye

bkiss
18-09-2006, 09:47
motthoi nghĩa là gì thế cậu ? domain này phản cảm quá, một thoi ?

pixelart
18-09-2006, 11:02
Motthoi.com có nghĩa là Một Thời, mình thấy đâu có gì phản cảm đâu :D, tại thích cái tên đó nên mua thôi ..hihi

Xie
18-09-2006, 12:10
Một thỏi (gì?), một (lần) thôi??? :D