PDA

View Full Version : chỉ cách tìm IP

roserose
09-09-2006, 14:30
công ty em quản lý rất nhiều máy ...và em muốn tìm mã số IP ..làm sao để máy tính chủ không biết mình đang làm gì? Bạn em nó biết chương trình ...và thế là khi có nó thì em mới có thể lên mạng chát ...chát xong thì gở bỏ chương trình đó ra thì xong.
Nhưng bạn em keo quá không chịu chỉ ...mong các anh chỉ giúp.

ninjapro
09-09-2006, 15:06
bạn hỏi vậy có trời mà giúp được.

Xpro
09-09-2006, 15:18
bạn xiêng qué he cài cái yahoo vô update lên lâu cở nào rùi còn remove nó nửa pó tay` nhưng mà ko có cái phần mềm đó đâu hay là bạn phá hư cái máy chủ là xong(hi vọng đừng bị đuổi việc) chúc may măn nhe

khoabeo108
09-09-2006, 22:14
công ty em quản lý rất nhiều máy ...và em muốn tìm mã số IP ..làm sao để máy tính chủ không biết mình đang làm gì? Bạn em nó biết chương trình ...và thế là khi có nó thì em mới có thể lên mạng chát ...chát xong thì gở bỏ chương trình đó ra thì xong.
Nhưng bạn em keo quá không chịu chỉ ...mong các anh chỉ giúp.

Bạn nói khó hiểu quá, tìm mã số IP để làm gì? tìm của ai? Có 1 cách để máy chủ ko biết máy bạn đang hoạt động như thế nào, đơn giản thôi: rút cáp mạng ở máy bạn ra :). Đùa thôi, nếu chỉ muốn chat mà ko muốn bị QTM phát hiện, thì bạn có thể dùng www.meebo.com

hoacodai12374
10-09-2006, 11:36
anh cứ vào ngắt kết nối mạng LAn đi chỉ còn để mạng in ternet thôi là ok ngay mà, thử đi em chưa thử lần nào.

enterus01
10-09-2006, 12:05
anh cứ vào ngắt kết nối mạng LAn đi chỉ còn để mạng in ternet thôi là ok ngay mà, thử đi em chưa thử lần nào.

Ngắt mạng LAN mà Admin hông bít mới sợ .

hoacodai12374
11-09-2006, 20:06
thế ah, em không biết hì hì. Thế thì bảo anh quản trị mạng ở công ty máy em tự nhiên nó vậy chứ em không biết