PDA

View Full Version : Sửa máy mp3 ở đâu ?

fanglightning
04-09-2006, 18:36
Cái MP3 USB của em bị hư mất roài, tại nó đang tải dữ liệu thì bị rút ra, đem đi bảo hành thì nó làm ẩu, 2 ngày sau lại bị lại, đem bảo hành tiếp thì nó kêu tại máy xài pin dỏm, bị gỉ xét chỗ tiếp xúc => từ chối bảo hành (điên thật, cũng máy đó 1 tuần trước nó đồng ý bảo hành), giờ không biết sửa ở đâu cả, pác nào biết thì chỉ giúp em, em ở TPHCM, xin cảm tạ.

quoccuong51
04-09-2006, 22:57
Em có ý kiến sau: MP3 lúc này rẻ rùi!Thui thì anh hãy bỏ ít tiền tiêu để sắp 1 cái mới!Giả sử có cứu được cái MP3 đó thì nó cũng sẽ không còn tốt!Nếu đã bảo hành 1 lần mà lại hư thì thui đừng nuối tiếc nó nữa!Có thể BH lần nữa rồi cũng sẽ hư(Em không trù anh đâu)!Nếu thấy không nỡ thì anh tiếp tục mục đích của mình!Em xin hết!
Tái bút:đó chỉ là ý kiến của em!Anh chị nào có cách nào hay,hay là biết cái địa chỉ sửa MP3 nào tin cậy thì cho anh ấy và mọi người cùng biết để mà có kế sách cho cái MP3 của mình trong tương lai!

fanglightning
06-09-2006, 19:34
Em có ý kiến sau: MP3 lúc này rẻ rùi!Thui thì anh hãy bỏ ít tiền tiêu để sắp 1 cái mới!Giả sử có cứu được cái MP3 đó thì nó cũng sẽ không còn tốt!Nếu đã bảo hành 1 lần mà lại hư thì thui đừng nuối tiếc nó nữa!Có thể BH lần nữa rồi cũng sẽ hư(Em không trù anh đâu)!Nếu thấy không nỡ thì anh tiếp tục mục đích của mình!Em xin hết!
Tái bút:đó chỉ là ý kiến của em!Anh chị nào có cách nào hay,hay là biết cái địa chỉ sửa MP3 nào tin cậy thì cho anh ấy và mọi người cùng biết để mà có kế sách cho cái MP3 của mình trong tương lai!

ý của pác cũng rất hay, nhưng mà cái MP3 của tui 512MB lận, giờ cũng chẳng cần chức năng nghe nhạc nữa, chỉ cần cái chức năng lưu trữ thui (có Ngage rùi), cứ nghĩ đến 700.000 để mua mà dùng được có 6 tháng cũng đủ làm tui tiếc hùi hụi rồi...

quoccuong51
07-09-2006, 18:24
ý của pác cũng rất hay, nhưng mà cái MP3 của tui 512MB lận, giờ cũng chẳng cần chức năng nghe nhạc nữa, chỉ cần cái chức năng lưu trữ thui (có Ngage rùi), cứ nghĩ đến 700.000 để mua mà dùng được có 6 tháng cũng đủ làm tui tiếc hùi hụi rồi...

Nếu thế thì phải lên kế hoạch cứu nó đến cùng!Vì thời gian sử dụng quá ngắn mà lại bị hư!Không chấp nhận được!Bảo chỗ bán bảo hành đến cùng!

Xpro
07-09-2006, 18:49
MUỐN SỬA MÁY THÌ ĐI VÔ HÃNG NÓ co ghi trên máy đó thế nào cung sưa được à .còn hãng xa quá thi mua may mới

khoabeo108
07-09-2006, 22:41
MUỐN SỬA MÁY THÌ ĐI VÔ HÃNG NÓ co ghi trên máy đó thế nào cung sưa được à .còn hãng xa quá thi mua may mới

700 mà máy Mp3 512M thì lấy đâu ra chính hãng hả bạn!

KKT
21-09-2006, 23:47
Bạn cho tui biết bạn mua nó ở cửa hàng nào, loại mp3 nào... Xem tui có giúp gì đươc cho bạn ko