PDA

View Full Version : [DIS] Con sâu làm rầu nồi canh [web thuvan]

jundat
19-01-2003, 00:26
Mời các bạn đọc cái này

Anh Long oi!

Khong hieu sao web cua em dao nay toan co nhung nnguoi vo hoc vao noi linh tinh, em buon qua, khong ngo lai co nhung con nguoi nhu the vao xem web cua minh,

Hom vua roi em goi dien cho anh vao tam 3 --->4 h chieu nhung khong co ai nhac may , ma` cu nhu la bi may' ban y, ko the goi duoc.

Bay gio anh co bien phap nao de chong nhung ke nhu the ko? .Anh hay xoa giup em trang do' di anh nhe'

Thuc su la doc nhung do`ng do' xong em thay xau ho qua'

Em khong muon cho ban be` hay nhung nguoi than mo trang web cusa minh ra nua

Giup em voi anh nhe

Em Van

Bạn biết những người mà được cô bé này nhắc đến là đến từ đâu không. Đến từ web www.diendantinhoc.com này đấy. Tôi thật không ngờ khi giới thiệu web lên đây. Ừ thì các bạn muốn nói gì ở đây cũng được, Tôi nghe thì không sao. Nhưng có một số thành viên bên này đã vào web và nói những lời thật là vô học với 1 cô bé gái. Tôi chưa bao giờ nghĩ được rằng là lại có những người vô học như vây. Không lẽ cái diễn đàn này chỉ toàn những người như vậy sao, Con sâu làm rầu nồi canh.
Nhắn những kẻ đã viết linh tinh vào guestbook của web thuvan. Các bạn hãy ngồi trước gương xem cái gương mặt của bạn có đáng tởm lợm không.
Thực sự tôi quá thất vọng vì cái diễn đàn này đấy VI KHOA à !

vikhoa
19-01-2003, 01:38
Chào jundat,

Đầu tiên tôi cũng xin lỗi bạn nếu DDTH có làm bạn phiền lòng. Nhưng bạn cũng đã biết nói rằng "con sâu làm rầu nồi canh", và nếu có những kẻ vô học nào đó xúc phạm bạn và em gái bạn thì bạn cũng không nên đổ hết lên đầu DDTH chứ ?

Chẳng lẽ DDTH phải chịu trách nhiệm về tất cả những việc mà thành viên đã làm ở nơi khác sao? Tôi cũng hơi thất vọng về cách nói chuyện của bạn đó.

Nếu cần, tôi có thể giúp bạn cài password cho trang web đó, và em gái của bạn chỉ cho những ai quen vào mà thôi. Và xóa hết những gì trong guestbook cũng không phải là khó. Vấn đề ở đây là bạn muốn gì mà thôi.

abcIT
19-01-2003, 02:01
abcIT có kinh nghiệm là kô nên post personal web về 1 cô gái ở public, dẫu sao cũng thông cảm với jundat, nhưng jundat cung chỉ nói con sâu làm rầu nồi canh thôi, chỉ 1 số ít người như vậy thôi, coi như họ khác loài với mình đi jun à

BonBon
19-01-2003, 11:59
như vậy thì mới cần MOD đó :D

Moderator sẽ xử lý những tính huống như vậy !

tyn
20-01-2003, 01:25
trời có lộn không đó Bonbon? Web mà cũng cần mod hả?
to jundat: Người tạo ra web có toàn quyền mà, bạn xoá hết mấy bài linh tinh trong đó đi là được mà

last-signal
20-01-2003, 12:13
đó là fong cách của người VN mạ lị

yuna_admirer
21-01-2003, 13:15
Bạn Signal !!!!
Không phải ai cũng như vậy . Đừng phát biểu lệch hướng như thế nửa hén . DDTH cũng như vậy , cũng có rất nhiều người chuyên phát biểu linh tinh , thậm chí là xuyên tạc .v.v. thế nên cũng không nên đổ trách nhiệm cho ai cả.