Trang 1 / 15 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 149
    Like
    0

Cần chú ý ! Thành lập một hội đi kiện bọn FPT

Mình cũng là một nạn nhân của bọn FPT lừa đảo set sai gói cước, ko thể có chuyện set sai gói cước nhiều đến thế được, lúc mình đi bảo bọn họ chỉnh lại gói cước thì bọn họ bảo là nhầm, thế có bao nhiêu người nữa bị set nhầm, nhân viên kỹ thuật mà lầm ăn tắc trách thế à, hay phải chăng đây là chính sách lừa đảo khách hàng "treo đầu dê bán chym chó" của những người "TO ĐẦU FPT". Tính sơ sơ cứ 1 tháng là 1 nạn nhân bị thiệt 110k , vậy có bao nhiêu người bị lừa đảo như vậy, và FPT đã thu được bao nhiêu từ cách lừa đảo này. Ngay một dân IT về Mạng như mình còn bị lừa đau thế cứ tin tưởng rồi ko để ý khi phát hiện ra thì cảm thấy chán nản cái kiểu làm ăn của 1 số ông lớn ISP VN chỉ đc cái danh hão , rồi làm ăn chả ra sao cả.

Nên mình mong những bạn đã bị lừa phát hiện được hay chưa thì hãy lập thành hội đi kiện đòi lại sự công bằng cho chính mình. Chú ý là đòi lại công bằng cho chính những người bị lừa chứ mình ko phải là dân phản động gây náo loạn trật tự an toàn xã hội

Mong mọi người ủng hộ
    đây là những bằng chứng xác thực chứng minh lời mình noi
    YM : tue_chau
    Quote Quote

Like
    0
    hình như là 1.000.000$ :click:

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tuewru View Post
    Mình cũng là một nạn nhân của bọn FPT lừa đảo set sai gói cước, ko thể có chuyện set sai gói cước nhiều đến thế được, lúc mình đi bảo bọn họ chỉnh lại gói cước thì bọn họ bảo là nhầm, thế có bao nhiêu người nữa bị set nhầm, nhân viên kỹ thuật mà lầm ăn tắc trách thế à, hay phải chăng đây là chính sách lừa đảo khách hàng "treo đầu dê bán chym chó" của những người "TO ĐẦU FPT". Tính sơ sơ cứ 1 tháng là 1 nạn nhân bị thiệt 110k , vậy có bao nhiêu người bị lừa đảo như vậy, và FPT đã thu được bao nhiêu từ cách lừa đảo này. Ngay một dân IT về Mạng như mình còn bị lừa đau thế cứ tin tưởng rồi ko để ý khi phát hiện ra thì cảm thấy chán nản cái kiểu làm ăn của 1 số ông lớn ISP VN chỉ đc cái danh hão , rồi làm ăn chả ra sao cả.

Nên mình mong những bạn đã bị lừa phát hiện được hay chưa thì hãy lập thành hội đi kiện đòi lại sự công bằng cho chính mình. Chú ý là đòi lại công bằng cho chính những người bị lừa chứ mình ko phải là dân phản động gây náo loạn trật tự an toàn xã hội

Mong mọi người ủng hộ
    đây là những bằng chứng xác thực chứng minh lời mình noi

YM : tue_chau

Anh ơi ! Kiện làm sao lại được chúng nó !
    -Chúng nó có tiền !
    -Chúng nó có quyền !

Còn chúng ta- Những người dân hiền lành ( chả biết có hiền thật ko ? )
    Chúng ta có cái gì ?

-Chúng ta hàng tháng phải kiếm ăn từng ngày
    -Chúng nó hàng tháng đi du lịch
    Cổ phiếu của chúng nó trị giá mấy nghìn tỉ đồng ( giàu nhất VN cơ mà !)

- CHúng ta đi xe ôm, uống bia hơi
    - Chúng nó đi xe hơi, uống bia ôm

- Chúng nó...
    -Chúng ta... v.v...

Vì vậy, khác nào " COn kiến kiện củ khoai "
    Bằng chứng của chúng ta ư ? Nó chẳng có giá trị nào hết nếu như chũng ta ko có một người cầm quân, cũng như 1 cơ quan nào làm chứng cho cái bằng chứng đó !
    Hội người tiêu dùng ư ? Xin thưa, cái hội đó cũng là do bọn chúng lập ra cả ! Còn bảo vệ ai nữa đây ? - Để che mắt người tiêu dùng và bảo vệ cho chính bọn chúng !

CHán ! Cũng là một nạn nhân, nhưng chả biết kêu ai !
    Hôm trước gọi điện lên thắc mắc về tốc độ Mega Me mà down cũng chỉ bằng Mega You, nó còn bảo do mạng chậm nên thế ! Mẹ cha nó ! 5M mà bị chúng nó rút ruột xuống 3M thì còn j` đau bằng !
    Mới tỏ ý định thắc mắc về việc bồi thường lại tiền hàng tháng do "set nhầm " gói cước ! Nó bảo gọi mà hỏi bên dịch vụ, chúng nó là kĩ thuật !
    Hic, để đòi lại được từng ấy tiền thì có khi còn mất nhiều hơn số tiền đó !

FPT - Tự hào là mạng ADSL nhanh nhất VN ! Slogan độc thật !

Sau vụ này có khi em, anh tue_chau, và một số bác nữa sẽ được tổng giám đốc FPT mời đi ăn cơm thân mật và trao tặng

" Huân chương vì sự nghiệp FPT "
    đấy nhỉ ? CÒn j` vui bằng ! ?

@ all: Không phải em bàn lùi đâu nhé ! nếu có kiện thì em cũng xin một xuất !

Like
    0
    nghĩ đến mà ức mình ko làm j đc bọn nó, chỉ mong các báo hãy đăng tin để mọi người biết đến sự lừa đảo này của FPT. So sánh lực lượng mình ko bằng bọn FPT thật, mà đang là SV thời gian đâu để mà kiện, tiền nữa chứ, đói rách mồm , luật thì chả biết. Ngậm bồ hòn làm ngọt, với những người đồng cảnh ngộ và đồng hương duongarc

Like
    0
    từ trước đến giờ chung ta chỉ kêu ca mà chưa hành động
    bây giờ đến hêt tháng tốc độ mà còn thế này đề nghị mọi người cắt hợp đồng hàng loạt ... đề nghị làm thật làm đồng loạt đừng lẻ tẻ cắt mà nó không thay đổi thì ta chuyển mạng khác !!! nếu nó sửa chữa ta lại nắp lại : hợp đồng mới + khuyến mãi + chất lượng tốt hơn lời chán ,
    kêu gọi tầm 10.000 thue bao thì tot
    để xem nó báo cáo mạng tốt nhất vn sao khách hàng lại bỏ chạy như thế
    còn nữa ai quen nhà báo nhờ viết 1 bài đòi quyền của người sửa dụng xem sao :|
    nó cậy nó cong ty to mà mún làm gì thì làm ah

Like
    0
    bài viết của duongarc rất hay, tuy hài hước nhưng nói lên một sự thật rất phũ phàng ...

Tình hình hiện nay các bro ko nên quá khích mà làm những hành động như tập họp nhóm gì đó ... chẳng dc gì đâu ... Ai có cách khác hay hơn ko ?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi 1.000.000$ View Post
    Cố lên cố lên!Kiện có tốn kém không các bác?
    Kiện được hay không không quan trọng. Mà quan trọng cần phải để cho báo chí họ đưa tin. Tôi ủng hộ cả 2 tay. Hãy liên kết nhau lại để đòi lại quyền lợi của người sự dụng

Like
    0
    tốt nhất là tới tòa soạn báo và đưa ra các chứng minh cụ thệ( có thể chụp lại speed download lúc 1-2h sáng của moi người ) và đưa lên cho toàn soạn biết

Like
    0
    cho nó lên sài gòn tiếp thị đi

Like
    0
    để ngày mai em đánh sập FPT luôn
    rồi lại lập công ty mới (FTP) nhé
    lúc ấy các bác tha hồ mà down ******

Trang 1 / 15 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới