Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7
    Like
    37

Hỏi về cách lập nhiều tài khoản email trong oulook 2003

Mọi người cho hỏi: Trong oulook express dùng identities để thiết lập nhiều tài khoản khác nhau. còn trong outlook 2003 thì làm cách nào? Ai biết làm ơn chỉ gấp. Cám ơn nhiều
    Quote Quote

Like
    0
    Tools -> Email Account -> Add a new email account .....

Like
    37
    hi khoa béo. cách Khoa chỉ thì Hoàng biết rùi. Vấn đề là ở OE nếu dùng identities thì chỉ account nào chẹck mail của account đó và không đụng chạm đến account của người khác. Còn dùng như bạn chỉ thì 1 lúc outlook 2003 no check mail cua vài account khác nhau, không thuận tiện và bảo mật thông tin cá nhân đối với trường hợp 1 máy mà nhiều người dùng

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    cái này chưa làm chưa biết, không biết mình làm mỗi người 1 TK đăng nhập win rồi làm các acc khác nhau lưu thư ở những nơi khác nhau thì được không ta?? bác nào có làm rồi có ý kiến với!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi nguyenvuhoang View Post
    hi khoa béo. cách Khoa chỉ thì Hoàng biết rùi. Vấn đề là ở OE nếu dùng identities thì chỉ account nào chẹck mail của account đó và không đụng chạm đến account của người khác. Còn dùng như bạn chỉ thì 1 lúc outlook 2003 no check mail cua vài account khác nhau, không thuận tiện và bảo mật thông tin cá nhân đối với trường hợp 1 máy mà nhiều người dùng
    Nếu không phải là máy cá nhân ( một người dùng) thì chẳng nên dùng Outlook hay OE làm gì.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi nino View Post
    cái này chưa làm chưa biết, không biết mình làm mỗi người 1 TK đăng nhập win rồi làm các acc khác nhau lưu thư ở những nơi khác nhau thì được không ta?? bác nào có làm rồi có ý kiến với!
    Ok, bạn làm thế này thì đảm bảo rùi Nhưng bạn chú ý nơi lưu mail nhé, ko ai biết rùi copy toàn bộ thư mục đó import lại bằng OE là lộ hết đấy :d

Like
    0
    Quote Được gửi bởi xunu View Post
    Ok, bạn làm thế này thì đảm bảo rùi Nhưng bạn chú ý nơi lưu mail nhé, ko ai biết rùi copy toàn bộ thư mục đó import lại bằng OE là lộ hết đấy :d
    Convert partition sang NTFS và chọn "Make this folder Private" thế là hết nhòm

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết