Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 15 / 15
    Like
    0
    Chào bạn Quang minh. Mình nghĩ có sự khác nhau đó chỉ do cấu hình của MODEM ADSL, hay cổng giao tiếp giữa máy tính và Modem (com, USB),các Modem ADSL của các hãng khác nhau có thể có các địa chỉ mặc định khách nhau và giải địa chỉ có độ dài khác nhau

Like
    0
    "để hiểu được tại sao như vậy thì bạn phải ra tiệm sách mua vài quyển sách mỗi quyển khoảng 1000 trang nói về giao thức mạng đó rồi chịu khó ngồi đọc thì hiểu ngay thôi mà có gì đâu chứ . giải thích thì sao hiểu được , còn nói đơn giản thì getaway như cái cổng làng thôi trước khi bạn muốn đi ra khỏi xã thì phải đi qua cổng làng chứ đúng không , hay bạn thích lội ruộng băng rừng ? ' thằng nào nói ngu thí bà luôn vậy ? sax ngu thật

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

tui dù sao cũng có học hành đàng hoàng nhưng mà thấy thằng này nói ngu quá

Tôi mong các bạn trong diễn đàn trả lời rõ ràng dễ hiểu chút đi nha cám ơn nhìu
    Được sửa bởi quoc.thang2 lúc 17:35 ngày 18-10-2010 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    176
    Quote Được gửi bởi quoc.thang2 View Post

Vâng, Phải trả lời ngu như vậy thì ... bạn mới hiểu được

Like
    20
    Có những câu hỏi đọc rất đơn giản, tuy nhiên để hiểu biết về vấn đề đó thì một người phải bỏ tiền đi học cực khổ từ 3 tháng đến 1 năm, hoặc là phải thu thập kinh nghiệm nhiều năm lăn lóc.

Người hỏi thì yêu cầu rất đơn giản (!!!!!!!!!) và rất dể hiểu (??????) là chỉ càng rỏ càng tốt.

Câu trả lời ngắn gọn nhanh và dể hiều nhất là:

Cái IP mà bạn phải gỏ vào thì đó là IP tỉnh, còn IP bạn không phải gỏ vào thì đó là IP động.
    Được sửa bởi The Old Man lúc 05:58 ngày 19-10-2010

Like
    0
    Quote Được gửi bởi quoc.thang2 View Post
    "để hiểu được tại sao như vậy thì bạn phải ra tiệm sách mua vài quyển sách mỗi quyển khoảng 1000 trang nói về giao thức mạng đó rồi chịu khó ngồi đọc thì hiểu ngay thôi mà có gì đâu chứ . giải thích thì sao hiểu được , còn nói đơn giản thì getaway như cái cổng làng thôi trước khi bạn muốn đi ra khỏi xã thì phải đi qua cổng làng chứ đúng không , hay bạn thích lội ruộng băng rừng ? ' thằng nào nói ngu thí bà luôn vậy ? sax ngu thật

làm gì mà chửi người ta dữ vậy?thì không biết mới hỏi chứ?thông minh như pa thì hỏi làm gi nữa?

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết