Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4

Chủ đề: Lam sao de cai lai win

Like
    0

Câu hỏi, cần giúp đỡ Lam sao de cai lai win

Chao anh em, toi co cai laptop AUS mua 18 thang dung window Vista Buiness nhung thang em muon va dem cai window (cracked)Vista Ultimate ma toi thay rat bat tien. Nay toi muon cai lai win cu cua chinh hang nhung khong co dia, chi co ma so san pham (product key).
    Kho qua toi la linh moi nen khong biet nhieu. Co anh em nao co the chi dan lam sao cai lai , lam sao co software cua Víta Buiness?
    Cam on anh em.
    Quote Quote

Like
    0
    bạn lên mạng search tìm kiếm mấy cái bản ghost của dòng máy bạn, download về, burn ra đĩa rồi cài lại bình thường thôi, bản đó có đầy đủ hết driver lưôn, khi cần có thể change key để active window mình theo key cũ la ok. thường những dòng máy đắt tiền nó đều có đĩa backup, nếu bạn mua nhớ để ý kêu ng bán hàng đưa cho bạn, nếu ko hỏi thì nó ko đưa đâu. Bạn có thể mang ra bào hành của ASUS kêu nó cài giúp lại thôi. Hoặc dùng chương trình backup driver máy lại, ra mua 1 cái đĩa vista cần, cài lại la xong thôi mà. chúc bạn thành công

Like
    0
    Quote Được gửi bởi luckyluckepy View Post
    bạn lên mạng search tìm kiếm mấy cái bản ghost của dòng máy bạn, download về, burn ra đĩa rồi cài lại bình thường thôi, bản đó có đầy đủ hết driver lưôn, khi cần có thể change key để active window mình theo key cũ la ok. thường những dòng máy đắt tiền nó đều có đĩa backup, nếu bạn mua nhớ để ý kêu ng bán hàng đưa cho bạn, nếu ko hỏi thì nó ko đưa đâu. Bạn có thể mang ra bào hành của ASUS kêu nó cài giúp lại thôi. Hoặc dùng chương trình backup driver máy lại, ra mua 1 cái đĩa vista cần, cài lại la xong thôi mà. chúc bạn thành công
    HiHiHi Ten ban la Lucky ah? Phai roi ban lucky vi ban song o VN nen co the mua dia copy mot cach de dang. chu toi ma mua chac phai mat... co $400 tien Uc do, chang tha quang di mua cai moi co le hay hon. Hon nua da noi toi la linh moi lam gi lam duoc nhieu the? Mang ra AUS ha? $500 vi khong nam trong hang muc bao hanh. Nhung cam on ban nhieu. Kevin

Like
    0
    Bạn không nói là loại Asus gì. tôi chỉ nói sơ cho bạn thôi.
    Các máy hộp thường chỉ có đĩa restore. Bỏ đĩa này vào rồi theo màn hình mà làm. Bạn ở Úc chắc tiếng anh chả khó khăn gì.
    Bạn yên tâm. Asus có hỗ trợ kỹ thuật online. Vấn đề này hình như có cách giải quyết. Vì tớ không rành tiếng Anh lắm nên không dịch được.
    Bạn cũng có thể vào trang của Microsòt đơnloa về rồi dùng key của mình

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết