Trang 6 / 6 FirstFirst ... 3456
Hiển thị kết quả từ 51 đến 56 / 56
    Like
    0

Vui lắm !

Quote Được gửi bởi Arkain View Post
    Thà ăn bẩn sống lâu trên cạn còn hơn lạng quạng ra biển ăn...đạn của hải quân TQ

Mấy năm trước ghé qua Nam Hàn thì cũng thấy món thịt cầy, mà hình như dân Hàn mê món này hơn cả dân mình nữa chứ chẳng chơi!
    Hồi trưa nay em nhận được lời mời nên fải ráng liều bữa cầy nữa, hehe. Bên Hàn nó ăn thế nào chứ sao nó bằng mình cái khỏan làm bẩn, chó của nó sao bằng chó ghẻ bên mình được pác nhỉ. Haha, về khỏan chó nhớp chó bẩn thì nó thua VN mình rồi.

Like
    0
    Con người đang thích nghi đấy

Like
    0
    VN mình đứng đầu về lòng can đảm đấy thôi biết mà vẫn cứ ăn như một số hàng thủy hải sản xuất khẩu bị phát hiện có chứa chất gì đó bị trả về thế là cho vào siêu thị hoặc ra chợ vẫn có người mua đấy . có cầu mới có cung các bác ạ

Like
    0
    Thôi chúng ta hãy "Ăn để sống - đừng sống để ăn" , tới đâu hay tới đó. Pọn gian ác thì sẽ lãnh quả báo, cứ nhìn qua TQ thì sẽ thấy (sụp hầm, bão lụt, bệnh tật,...) Phật Thích Ca quả đúng là một vĩ nhân khi đưa ra thuyết quả báo. Coi chừng Vn cũng sẽ có những ngày như thế... hixhi***x

Like
    612
    Thật ra ăn uống dơ bẩn lâu ngày thì khả năng miễn nhiễm cũng tự nâng cao hơn để thích nghi với môi trường, biết đâu vài năm nữa cơ thể dân ta lại mọc thêm một cơ quan gì đó có khả năng hoán chuyển mấy chất hóa học kia thành năng lượng

Like
    529
    Quote Được gửi bởi Arkain View Post

Mấy năm trước ghé qua Nam Hàn thì cũng thấy món thịt cầy, mà hình như dân Hàn mê món này hơn cả dân mình nữa chứ chẳng chơi!
    Cái khoản chó luộc thì dân Hàn làm ngon hơn dân Việt mình nhiều, Có lần mấy tên Hàn Quốc làm chó đãi tớ, kết nhất mỗi món luộc này, các món khác thì thua dân Việt mình xa. Đem mắm tôm ra cho bọn họ chấm với thịt chó, nó còn trách mình cái món ngon này tới giờ mày mới nói cho tao biết! trong khi chính mình ngửi cái mùi mắm tôm thì

Trang 6 / 6 FirstFirst ... 3456

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết