Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    0

Còn trung Tâm Ngoai Ngữ Tin Hoc Truyền Thông

Còn Trung tâm ngoại ngữ Tin Học Truyền Thông thì sao nhỉ có ai học ở đây chưa??? chất lượng thì như thế nào????
    International Project Management PTE,.Co
    276 A Nguyễn Thái Sơn, P4, Gò Vấp, TP.HCM, Việt Nam
    Tel: 84-85880699/ 9858588/ 9174175/ 9094927|
    Quote Quote

Like
    0

Hạnh phúc

Quote Được gửi bởi sonca123 View Post
    Còn Trung tâm ngoại ngữ Tin Học Truyền Thông thì sao nhỉ có ai học ở đây chưa??? chất lượng thì như thế nào????
    International Project Management PTE,.Co
    276 A Nguyễn Thái Sơn, P4, Gò Vấp, TP.HCM, Việt Nam
    Tel: 84-85880699/ 9858588/ 9174175/ 9094927|
    Tôi học ở đây rồi ^^ Các Thầy lớn tuổi toàn là giảng viên bên Bách Khoa và Tự Nhiên. Nếu học chứng chỉ B thì sẽ rất hay. Thầy dạy rất hay và rất coi trọng kỷ luật. Mỗi Thầy có cách dạy riêng của mình. Vì tôi đã học ở đây rồi nên tôi quý các Thầy lắm. Chứng chỉ thì Do Trường ĐH Khoa Học Tự Nhiên cấp nên thi cũng rất nghiêm.

Like
    0

Tệ thật ! chờ đợi mỏi mòn

mình là nạn nhân của trường Truyền thông đây, chưa kịp biết chất lượng trường như thế nào mà chờ đợi mòn mỏi quá, đây, mình dẫn chứng nhé:
    mình đăng ký buổi sáng 357, ngày 28/3 học, một ngày đẹp trời 1 chị gọi cho mình bảo lớp chưa đủ số lượng bảo dời đến 4/4, ừ thì mình cũng đã lỡ chấp nhận bỏ tiền nên cũng phải chấp nhận chờ, thế mà đúng ngày 4/4 mình lên học, học được 2 tiếng, thầy nhìn tụi mình trìu mến nói: "các em, vì chúng ta chưa đủ số lượng (trong bảng điểm danh đến 14 người!!!!) nên chúng ta sẽ học lại vào ngày 11/4 nhé" (!!!@#@@@$#) mà mình lúc mới đăng ký đã nói đang cần bằng vì sắp tốt nghiệp, mình bực mình xuống phòng ghi danh xin chuyển lớp nào học gần gần để mình được thi sớm thì tất cả các lớp học đều chật cứng hết cả (!!!!!!!!) thế là mình phải chờ, trong khi đó,kỳ thực tập đã gần đến, mình đến cơ sở 1 (276 nguyễn thái sơn) xin được bảo lưu ( trước đó mình đã hỏi kỹ càng rồi có được bảo lưu ) 1 chị tóc vàng, ốm nheo nhách nói với mình 1 tràng " không được em, em phải lên trường xin giấy xác nhận đi thực tập thì chị mới cho em bảo lưu được,còn mọi lý do khác không giải quyết (cho mình chửi thề cái nhé[ bà mẹ nó!!!]) lên trường thì ôi thôi đủ thứ chuyện, xin được tờ giấy thì "thời gian lớp học gần kết thúc nên chị không bảo lưu cho em được"???? là sao, là 450k của mình đã bay lên trời kèm theo sự chờ đợi mòn mỏi và bao nhiêu công sức xe cộ của mình( mà các bạn ạ lệ phí thi ở đây cực mắc 270k, trong khi mình lên trường tự nhiên thấp hơn cái giá này nhiều), đây là một kinh nghiệm của mình, các bạn có thể xem, chia sẻ hoặc nên suy nghĩ kỹ trước khi vào học!!!!

Like
    29
    Quote Được gửi bởi trienvua View Post
    Tôi học ở đây rồi ^^ Các Thầy lớn tuổi toàn là giảng viên bên Bách Khoa và Tự Nhiên. Nếu học chứng chỉ B thì sẽ rất hay. Thầy dạy rất hay và rất coi trọng kỷ luật. Mỗi Thầy có cách dạy riêng của mình. Vì tôi đã học ở đây rồi nên tôi quý các Thầy lắm. Chứng chỉ thì Do Trường ĐH Khoa Học Tự Nhiên cấp nên thi cũng rất nghiêm.
    Giảng viên BK với TN mà phải đi dạy tin học A B à ? có trém gió quá trớn ko vậy ?

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết