Hiển thị kết quả từ 1 đến 1 / 1
    Like
    1

Vui lắm ! Dự án mới ! Kho hàng tổng phân phối qua site vệ tinh.

HIỆN TẠI BÊN MÌNH ĐÃ XÂY DỰNG 1 KHO HÀNG TỔNG VỚI ĐẦY ĐỦ CÁC MẶT HÀNG NHƯ CÁC TRANG THƯƠNG MẠI ĐIỆN TỬ KHÁC VÀ ĐANG PHÁT TRIỂN MANG TÍNH CỘNG ĐỒNG

Thay vì hoạt động giống các sàn TMĐT khác mình lại đi theo hướng bán hàng qua các kênh ( các website vệ tinh mình cung cấp free cho mọi người ) trên đó có đầy đủ các hàng hóa của mình đồng thời trên mỗi hàng hóa sẽ hiện đầy đủ 2 giá ( giá niêm yết thị trường và giá chiết khấu) Với phương châm người mua cũng là người bán và tất nhiên chỉ có tham gia trên kênh cùa mình mới được thấy giá sỉ và kinh doanh.

Cách thức rất đơn giản ,khi mình cấp website cho các bạn ,công việc của các bạn là quảng cáo website của mình SEO hay SALE tuỳ theo chuyên môn. khi có đơn hàng trên website của bạn ,bạn duyệt đơn hàng đó thì ngay lập tức hệ thống của mình sẽ nhận được yêu cầu trong đó có( chi tiết đơn hàng ,giá cả ,số lượng ,loại ....) và những đơn hàng thành công như vậy sẽ được bên mình trả chiết khấu theo tháng . Tất cả việc giao hàng (free toàn quốc) là do bên mình trực tiếp đi giao công việc của các bạn là phát triển website của mình để tìm kiếm đơn hàng .
    CHIẾT KHẤU GIAO ĐỘNG TỪ 15%-25% TÙY TỪNG CÁC MẶT HÀNG
    Được sửa bởi tuanubeo lúc 12:03 ngày 24-02-2016 Reason: sửa màu
    Quote Quote

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết