Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    0

Rất hay ! Hơ hơ... Mấy bác chỉ em về các dạng màn hình của Notebook cái nhỉ

Em muốn biết về mấy cái màn hình vẽ đc lên đó... Chúng có tiện lợi ko, khả năng chọn cái đó để chuyên dùng trong thiết kế đồ họa, vẽ và tô màu có tốt ko??? Và màn hình đó có bền ko???

Nếu bác nào biết cả giá cả, các hãng sản xuất, nhà cung cấp đại diện tại Việt Nam nữa thì càng tốt... ^__^
    Cám ơn các bác nhiều nhiều... ^_^
    Được sửa bởi blackwolf1308 lúc 12:26 ngày 25-09-2006
    Quote Quote

Like
    0
    Quote Được gửi bởi blackwolf1308 View Post
    Em muốn biết về mấy cái màn hình vẽ đc lên đó... Chúng có tiện lợi ko, khả năng chọn cái đó để chuyên dùng trong thiết kế đồ họa, vẽ và tô màu có tốt ko??? Và màn hình đó có bền ko???

Nếu bác nào biết cả giá cả, các hãng sản xuất, nhà cung cấp đại diện tại Việt Nam nữa thì càng tốt... ^__^
    Cám ơn các bác nhiều nhiều... ^_^
    Cái này thường được dùng trong các dong tablet PC thôi. Màn hình gồm 2 phần 1 là lcd bình thường bên ngoài là touch screen dùng dể cẩm ứng những thứ bạn dùng bút ( chuyên dụng) viết lên.( màn hình kiểu O2 đó) Cái này to màu được ký được, nói chung tùy thuộc vào software là chính. Rất tiện lợi khi dùng. Nhưng dòng laptop này là dòng business nên giá hơi mắc. Bền thì dùng vô tư đi ko phải lo cái đó

Like
    0
    Đã quảng cáo thì cho hoành tráng luôn.Trăm nghe không bằng 1 thấy mời bác ngó chú X41 của em.
    http://www.hitc.com.vn/item_detail.a...id=3&msgID=272

Bác có thể xoay 180 độ và gập lại rồi tha hồ chọc ngoáy chấm mút.

Like
    0
    Troi` dat a... May' cua bac ngon the...
    Bac tu van ho em... Neu' muon' co' mot cai' dong` Tablet PC nay` thi` phai bo ra mot khoan it' nhat' bao nhieu???

Tai` chinh' cua em hoi eo hep... Nhuwng vi` rat' khoai' ve~ va` thiet' ke' tren may' tinh', lai khoai' ca su tien dung cua no' nen em moi' ...them` thuong` cai' Tablet PC...

Em chi thac mac moi~ dieu`, day' la` cai' ma`n hinh` cua no', neu' ve~ nhanh thi` lieu co' on ko???

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết