Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 15 / 15
    Like
    0
    Tui có 1 ít kinh nghiệm xin chia sẻ với các chiến hữu: Tớ mua được con dell thứ thiệt từ bên đó đem về do chính tui chọn lựa cấu hình thì thấy máy của bạn nouvorc nó làm sao ấy
    Nếu đúng dell thì bạn nên kiểm tra như sau:
    1.khi mở máy lần đầu DELL sẽ bắt bạn điền nhiều thông tin trước khi chạy windows
    2.khi B00t máy thì có có một banner màu xanh ghi www.dell.com
    3. vào được windowns bạn sẽ xem chỗ task manger có dell support bạn chạy nó để kiểm tra toàn bộ máy máy. DEll nó support kỹ lắm nếu bạn có đường truyền intrenet gần như dell support online.
    4.Mcafee nó phần mềm bản quyền kèm theo ,cũng như chương trình burn Roxio...
    5.các phần cứng của máy dell xài các hạng nổi tiếng như: HDD Hitachi, DVD Nec, khônng dây của toshiba,âm thanh của creative
    6. bạn yêu cầu cho test chức năng system restore (dell xài của hảng sysmatec)

Nếu bạn thấy một vài dấu hiệu nào khác trên thì có thể máy bạn ko đúng từ dell.

vì dell chưa có nhà phân phối chính thưc ở đây nên mua máy dell nên cẩn thận.

trên là 1 ít ý kiến...xin các bạn chỉ giáo thêm.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi vuongddvn View Post
    Tui có 1 ít kinh nghiệm xin chia sẻ với các chiến hữu: Tớ mua được con dell thứ thiệt từ bên đó đem về do chính tui chọn lựa cấu hình thì thấy máy của bạn nouvorc nó làm sao ấy
    Nếu đúng dell thì bạn nên kiểm tra như sau:
    1.khi mở máy lần đầu DELL sẽ bắt bạn điền nhiều thông tin trước khi chạy windows
    2.khi B00t máy thì có có một banner màu xanh ghi www.dell.com
    3. vào được windowns bạn sẽ xem chỗ task manger có dell support bạn chạy nó để kiểm tra toàn bộ máy máy. DEll nó support kỹ lắm nếu bạn có đường truyền intrenet gần như dell support online.
    4.Mcafee nó phần mềm bản quyền kèm theo ,cũng như chương trình burn Roxio...
    5.các phần cứng của máy dell xài các hạng nổi tiếng như: HDD Hitachi, DVD Nec, khônng dây của toshiba,âm thanh của creative
    6. bạn yêu cầu cho test chức năng system restore (dell xài của hảng sysmatec)

Nếu bạn thấy một vài dấu hiệu nào khác trên thì có thể máy bạn ko đúng từ dell.

vì dell chưa có nhà phân phối chính thưc ở đây nên mua máy dell nên cẩn thận.

trên là 1 ít ý kiến...xin các bạn chỉ giáo thêm.
    Chào bác!E đã mua dc con Dell rồi!Con Dell của e mua cung giống như nhưng gi bác đã nói:Hdd Hitachi,DVDRW Sony...Ghost 10...đang xài thấy chưa có vấ đề gì hết ) Cám ơn các bác đã tư vấn .Nhưng có cái hơi thất vọng là cái Ge 7300 cùi bắp wá,choi game Titan quest mà nó dựt dựt vãi hàng lun,bùn mấy ngày

Like
    0

Hấp dẫn đây !

Quote Được gửi bởi nouvorc View Post
    Chào bác!E đã mua dc con Dell rồi!Con Dell của e mua cung giống như nhưng gi bác đã nói:Hdd Hitachi,DVDRW Sony...Ghost 10...đang xài thấy chưa có vấ đề gì hết ) Cám ơn các bác đã tư vấn .Nhưng có cái hơi thất vọng là cái Ge 7300 cùi bắp wá,choi game Titan quest mà nó dựt dựt vãi hàng lun,bùn mấy ngày
    Hê hê chúc mừng bác gia nhập gia đình Dell! Và cũng chia buồn tý ít vì Dell chỉ tốt cho công việc còn về games thì theo tui nó không tốt...thôi thì không chơi thì ta làm việc đúng ko bác. Máy của tui ko co Games nên ko chia sẻ với bác được.

Like
    0
    Mình đang tính mua máy cấu hình như sau:
    Intel Centrino Duo mobile technology featuring Core Duao processor T2050 (1.6GHz)- Genuine Windows XP Home
    • 1024MB DDR2 SDRAM • 80GB hard drive • Double-layer DVD±R/RW Super Multi drive with LightScribe • 14.1" WXGA high-definition widescreen display (BrightView) • Intel Graphics Media Accelerator 950 graphics • Intel PRO/Wireless 3945ABG network connection • 5-in-1 digital media card reader • ExpressCard/54 slot.
    Máy của Compag HP. Giá 1000$. Vậy mình test ntn??

Like
    0
    Trên trang www.thongtinlaptop.com có rất nhiều bài viết vềkinh nghiệm và thủ thuật khi mua và dùng laptop, bác chịu khó tìm đọc trên này rất có ích cho bác khi dùng

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết