Trang 3 / 6 FirstFirst 123456 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 56
    Like
    0

thiet tinh

thiệt tình mấy pác này nghĩ ra được mấy cái trò đó, chẳng có hiệu quả gì đâu, cho dù lấy được ủe và pass của dv rồi mang về nhà cũng không dùng được đâu.

Like
    0
    username và password được cố định theo line điện thoại (=cổng trên DSLAM)/MAC của modem --> đừng tốn công 'chôm chỉa' password ADSL của người khác làm gì.

Like
    0
    Nếu bác chôm được password thì cùng lắm xem được thông tin về lưu lượng sử dụng của họ trên trang hỗ trợ (ví dụ VNN là home.vnn.vn) mà thôi, ngoài ra chả để làm gì.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Pagan
    Nếu bác chôm được password thì cùng lắm xem được thông tin về lưu lượng sử dụng của họ trên trang hỗ trợ (ví dụ VNN là home.vnn.vn) mà thôi, ngoài ra chả để làm gì.
    Còn có thể đổi pass làm cho cả quán net đó bị đứt mạng, khách về hết, chủ quán khóc dở mếu dở.

Làm dịch vụ net càng ngày càng vất vả, trên thì bị thanh tra VHTT đến quấy nhiễu vòi vĩnh, giữa thì công an phường, quận đến ngó nghênh, dưới thì bị mấy cậu chíp hôi phá phách, trong thì máy móc hư hỏng phải đem bảo hành liên tục. Đời thật là bi đát!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi klasdfe
    Còn có thể đổi pass làm cho cả quán net đó bị đứt mạng, khách về hết, chủ quán khóc dở mếu dở.

Làm dịch vụ net càng ngày càng vất vả, trên thì bị thanh tra VHTT đến quấy nhiễu vòi vĩnh, giữa thì công an phường, quận đến ngó nghênh, dưới thì bị mấy cậu chíp hôi phá phách, trong thì máy móc hư hỏng phải đem bảo hành liên tục. Đời thật là bi đát!
    trời đời bi đát thật như thế sao hả bác, cũng tùy, gặp cha nào giỏi về máy móc mạng miếc thì ổng ngồi vểnh râu, ổng download cả ngày, làm máy của khách chạy chậm khơ khơ

Like
    0
    Có người bảo được, người bảo ko được. Xem ra "9 người 10 ý". Cách tốt nhất là thực nghiệm thôi. Có bác nào ở ddth xài khoán ko ? cho bọn em xin user và pass về chạy thử vài ngày xem sao. Nếu OK thì tốt, em sẽ ra ngoài quán chôm pass khác ko làm phiền bác đó nữa; nếu ko được thì thôi.

Mong các bác giúp đỡ cho sự nghiệp cách mạng của những người nghèo !

Like
    1
    Có 2 loại password
    Một là của modem ADSL: Mua nó có ghi, thường là admin/admin hoặc là tên modem, tên hãng. Cái này dùng để vào config modem.
    Hai là password của line ADSL của bạn. Do nhà cung cấp dịch vụ cho bạn cung cấp kèm trong hợp đồng. Chắc là dùng để check lưu lượng sử dụng của bạn qua web.

Nếu bạn chôm được pass modem cũng chả làm được gì, vì không có modem để config.
    Nếu chôm được acc của tiệm nét, cũng chả câu được gì vì nó gắn chết với cái line điện thoại của họ rồi (đó là lý do tại sao họ phải mở cổng net cho line dt nhà bạn thì mới vào được, và không có chuyện bạn có thể thay đổi cho số điện thoại nhé, muốn thì phải gọi họ change cho, hình như tốn tiền đó). Giờ làm gì đây. không lẽ vào web site xem họ sài hết bao nhiêu tiền mỗi tháng?

Tóm lại là không làm được gì cả đâu.
    homegift. vn

Like
    0
    Sao lại không một cái được.Đó là của thằng Cu "MediaNet"
    1 user và pass của nó cung cấp 2 người dùng có nghĩa là cùng 1 lúc 2 user có thể login vào được và trên 2 cable khác nhau vẫn login vào xài vô tư.
    Gần nhà em có một anh đã làm vậy và chạy vèo vèo.He he bó tay mediaNEt

Like
    0
    đó là lỗi thôi ,sẽ kô có chuyện đó xảy ra trong tương lai đâu !!

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    nghe cái tiêu đề ăn cắp mật khẩu ghê quá ..
    buồn thay đó chỉ là hú họa với mấy cái mật khẩu mặc định thôi,tớ đổi pass thì cậu ngồi khóc nhé,cái mật khẩu rởm nhất 6 ký tự thôi cũng đủ bótay rồi ,làm gì có chuyện vào xem pass dịch vụ ADSL !!

suy cho cùng một phần lỗi các chủ quán net kô chịu đổi pass ngay ,có hãng nào kô in câu đổi pass đâu cơ chứ ,hic hic !!

++++++++++++++
    quên chuyện ăn cắp đi ........

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hoshivina
    Có 2 loại password
    Một là của modem ADSL: Mua nó có ghi, thường là admin/admin hoặc là tên modem, tên hãng. Cái này dùng để vào config modem.
    Hai là password của line ADSL của bạn. Do nhà cung cấp dịch vụ cho bạn cung cấp kèm trong hợp đồng. Chắc là dùng để check lưu lượng sử dụng của bạn qua web.

Nếu bạn chôm được pass modem cũng chả làm được gì, vì không có modem để config.
    Nếu chôm được acc của tiệm nét, cũng chả câu được gì vì nó gắn chết với cái line điện thoại của họ rồi (đó là lý do tại sao họ phải mở cổng net cho line dt nhà bạn thì mới vào được, và không có chuyện bạn có thể thay đổi cho số điện thoại nhé, muốn thì phải gọi họ change cho, hình như tốn tiền đó). Giờ làm gì đây. không lẽ vào web site xem họ sài hết bao nhiêu tiền mỗi tháng?

Tóm lại là không làm được gì cả đâu.
    Đâu phải ai cũng dùng chung ADSL với phone đâu nào. Bạn cứ gõ sai username và password của ISP cung cấp thử xem có vào net được h0k chứ nói chi tới chuyện check cước sử dụng.
    Nói túm lại: thử là biết liền, bàn cãi chi cho mệt .

Trang 3 / 6 FirstFirst 123456 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết